Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Hugo_To nói:
viethtkt nói:
Hugo_To nói:
Hôm nay bà xã chạy 20m mà chưa bỏ thắng tay, trên màn hình hiện lên nguyên cái thắng tay chưa nhả luôn, hay quá Bách ơi.
Nếu chưa nhả thắng tay thí hệ thống báo ping ping ngay mà
Tất nhiên hệ thống có báo bằng tiếng ping ping, nhưng màn hình này nó hiện lên nguyên cái thắng tay, đây là phần mới của cái màn hình này, mình mới thấy.
Cái này hôm bữa em cũng bị,cho bác kia thử xe hihihih,mà để thắng tay thì kêu bip bip ko to ,có cái màn hình này ,nó đập vào mắt là biết ngay hihihihihi, hôm qua em đi Phan Rang với bạn, nó chạy Genesis coupe gắn màn hình đâu Pioneer, thay toàn bộ amli zin xe, nó qua xe nói sao âm thanh hay quá,em nói ko độ âm thanh gì cả........rồi bật bài hát "Người ấy" bên xe ku ấy,rồi lấy thẻ nhớ cũng bài đó qua xe em nghe,thật sự là âm thanh xe em nghe hay hơn,ku ấy cũng công nhận điều đó.........:)
Còn nhiều chức năng hay lắm,mà em cũng lười ko dọc hihihih

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác ơi con này chi phí thế nào ạ(bao công lắp luôn)? Chạy có hay bị treo không? Cám ơn bác.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
nam_forza nói:
Bác ơi con này chi phí thế nào ạ(bao công lắp luôn)? Chạy có hay bị treo không? Cám ơn bác.
hơn 15 người gắn rồi , không bao giờ bị treo ạ,bác xem report sẽ thấy ,,,,,,,,,,,, và có nhiều người rất nhiều người phản hồi về tính năng cũng như chức năng của nó,bác yên tâm về chất lượng nhé,bao công lắp đặt ạ

Hạng B1
30/5/12
53
13
8
Bác y x h cái này gắn dc lac cdx 1.6 ko bác rổ giá thế nào bác inbox cho e phát nhoé

Status
Không mở trả lời sau này.