Tư Vấn Du Lịch Resort Đà Nẵng, Hội An

Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam
Em chỉ thích resort sát bên biển và không gian yên tĩnh, hotel thì em ko thích lắm. Em đã book vé máy bay rồi, em ko có ở VN nên ko thể nhận tư vấn qua phone đc, gần Tết em mới về. Ngoài ra em cũng muốn tìm hiểu tour du lịch tham quan Hội An, Bà Nà. Nếu đc thì các hãnh gửi thông tin vô inbox dùm em. Cám ơn.

Tập Lái
18/12/14
4
0
1
32
Em chỉ thích resort sát bên biển và không gian yên tĩnh, hotel thì em ko thích lắm. Em đã book vé máy bay rồi, em ko có ở VN nên ko thể nhận tư vấn qua phone đc, gần Tết em mới về. Ngoài ra em cũng muốn tìm hiểu tour du lịch tham quan Hội An, Bà Nà. Nếu đc thì các hãnh gửi thông tin vô inbox dùm em. Cám ơn.
Với tiêu chí của bác thì bác có thể lựa chọn những resort như: Hyatt Regency, Vinpearl Premium, Furama, Naman Retreat nhé :)

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Các Resort cao cấp giá từ 200$ - 600$:
VinPearl, Pullman, Furama, Fusion Maya, Ocean villas

Các resort từ 80 - 100$:
Sandy Beach, Palm Garden, Le Belhamy, Victoria

Tất cả những cái trên, cái nào cũng thơm như múi mít. Tuy nhiên, Vinpearl và Furama nên loại ra vì nó xây theo kiểu chung cư hoặc trường học.
Cá nhân em thấy mấy cái resort loại 80 - 100$ phía trên rất đẹp, vườn nhiều cây, thơ mộng, yên tính, tiền vừa phải.

• Like
Reactions: amateurdriver
Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Mấy bác cho e hỏi là em tính đi Đà Nẵng vào ngày 17/2/16 cho 2 người, ko biết thời gian này thời tiết có rớt vào mùa mưa bão ko ạ ? em tính ở resort 4 hoặc 5 sao thì nên ở chổ nào giá cả và dịch vụ hợp lý nhất, em có nên book thẳng từ website của resort hay nên voucher, xin cám ơn.

Chào bạn, tháng 2 là thấp điểm tại ĐN, tháng này các bên tung km với voucher cũng có khá nhiều nữa, bạn tranh thủ tìm hiểu voucher của các bên hen, thông thường rs 4 hoặc 5 sao hầu như đều có km đặt sớm đó bạn, bạn ngâm cứu từ bây giò là vừa luôn ạ. Còn thời tiết thì tháng 2 đẹp nhưng mà lạnh, chuẩn bị thêm áo ấm bạn nha, chúc bạn du lịch vui vẻ. p/s : cho mình xin mail hen, có rs giá tốt mình gửi qua cho bạn tham khảo, thanks. ;)

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Mấy bác cho e hỏi là em tính đi Đà Nẵng vào ngày 17/2/16 cho 2 người, ko biết thời gian này thời tiết có rớt vào mùa mưa bão ko ạ ? em tính ở resort 4 hoặc 5 sao thì nên ở chổ nào giá cả và dịch vụ hợp lý nhất, em có nên book thẳng từ website của resort hay nên voucher, xin cám ơn.
[BCOLOR=#ccffff]Thời gian là mùa tết nên khí hậu có thể hơi lạnh 1 tí nha bạn. Nếu đi ĐN thì bạn có thể dành thời gian đi kết hợp luôn Hội An và Huế luôn. ĐN nằm ở vị trí thuận tiện, di chuyển tới 2 tỉnh này dễ dàng nha bạn. [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ccffff]Bạn có thể tham khảo 1 số rs: Furama, Ocean Villa, Hyatt Regency..[/BCOLOR]

Tập Lái
18/12/15
2
0
1
Bạn đi đúng dịp xuân nên giá phòng có nhích lên 1 tí. Khách sạn 4 sao bạn có thể tham khảo Diamond Sea, A La Carte, Holiday Beach gần biển. 5 sao bạn tham khảo Premier, Hyatt nhé.
Thời gian này như mấy năm thời tiết đẹp, hơi lạnh tí bạn nha.
Tham khảo nhé.

Tập Lái
9/5/15
31
5
6
37
thớt đúng ý em quá em cũng đang muốn tìm hiểu thông tin này ạ

Tập Lái
28/12/15
17
8
3
37
các bác ơi ngân sách cho 1 chuyến du lịch tại phú quốc khoảng bao nhiêu ạ? thằng cu em em bảo là bên đấy đang có chương trình ưu đãi nghỉ trọn gói tại vinpearl, cũng 3 ngày 2 đêm mà chỉ có khoảng 1,5tr 1 người kìa bác, thấy bảo là do nó có nhà ở khu Royal nên được như vậy, nhưng bây giờ thì không mua được nữa rồi tự nhiên vỡ hết kế hoạch của em. Bác nào đi rồi share em với để còn dự trù kinh phí ạ :(

Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam
Các Resort cao cấp giá từ 200$ - 600$:
VinPearl, Pullman, Furama, Fusion Maya, Ocean villas

Các resort từ 80 - 100$:
Sandy Beach, Palm Garden, Le Belhamy, Victoria

Tất cả những cái trên, cái nào cũng thơm như múi mít. Tuy nhiên, Vinpearl và Furama nên loại ra vì nó xây theo kiểu chung cư hoặc trường học.
Cá nhân em thấy mấy cái resort loại 80 - 100$ phía trên rất đẹp, vườn nhiều cây, thơ mộng, yên tính, tiền vừa phải.

Em quyết định theo lời khuyên của bác Dawnglow, nên em muốn kiếm voucher của Resort Sandy Beach cho 4 ngày 3 đêm 17.2 đến 20.2.16. Bác nào biết thì giúp em kiếm mua voucher với. Cám ơn.

• Like
Reactions: maiininh