Tư Vấn Du Lịch Resort Đà Nẵng, Hội An

Tập Lái
18/12/14
4
0
1
32
Em chưa thấy có Topic nào về Resort Đà Nẵng, Hội An nên lập ra để cả nhà ai có thông tin hoặc nhu cầu cùng trao đổi nhé

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
Đặt gạch. Bác nào cần tư vấn cứ hỏi. Em cũng đi DN HA đc 3 lần rồi, ko dám nói rành nhưng kinh nghiệm ăn chơi cũng kha khá & kinh nghiệm ks thì cũng nhiều :) Biết gì sẵn sàng share với các bác :)

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Da sach se thuan tien di choi o do a

Hi bạn, có nhiều ks + rs phù hợp với nhu cầu của bạn lắm ạ, bạn cho biết thêm thông tin tiêu chí cho ks của bạn ntn mính sẽ nhiệt tình tư vấn nha :D ( bạn có thể nêu y/c dựa vào các tiêu chí : ks mấy sao, có hồ bơi hay k, gần phố cổ, có xe đạp miễn phí ) thanks

Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam
Mấy bác cho e hỏi là em tính đi Đà Nẵng vào ngày 17/2/16 cho 2 người, ko biết thời gian này thời tiết có rớt vào mùa mưa bão ko ạ ? em tính ở resort 4 hoặc 5 sao thì nên ở chổ nào giá cả và dịch vụ hợp lý nhất, em có nên book thẳng từ website của resort hay nên voucher, xin cám ơn.

• Like
Reactions: datphonggiare
Tập Lái
18/12/14
4
0
1
32
Mấy bác cho e hỏi là em tính đi Đà Nẵng vào ngày 17/2/16 cho 2 người, ko biết thời gian này thời tiết có rớt vào mùa mưa bão ko ạ ? em tính ở resort 4 hoặc 5 sao thì nên ở chổ nào giá cả và dịch vụ hợp lý nhất, em có nên book thẳng từ website của resort hay nên voucher, xin cám ơn.
Thời gian nàythời tiết đẹp rồi bác. Book qua các bác làm du lchj trên này thì giá cả sẽ mềm hơn nhiều so với book trực tiếp tại resort nhé ;)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn

Gđ này thì ko mưa bão nhưng mà có thể lạnh, biển lạnh hơi khó tắm nhen bác.

Bác book wa công ty du lịch với hình thức voucher / giá ưu đãi của công ty du lịch thì giá tốt hơn book trực tiếp với rs rất nhiều, nhất là 4 - 5* thì chênh giá nhiều á.

Bác báo email & SDT nhé, sales bên em alo tư vấn & báo giá tốt cho bác :)