Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
Đúng là Pegasus tuyệt ạ, khu 4* là vừa nâng cấp nên mọi thứ mới toanh & giá rẻ cũng đang ưu đãi. Em thích nhất loại pool villa cho gia đình, giá rẻ hơn so với mức giá của các rs khác nhiều ợ.
Em gửi các anh bảng giá book qua bên em nhé:

Áp dụng đến 31/10/2012
(CN đến T5 – T6 & T7)
Superior (Pool/garden): 50 – 55 USD
Deluxe Bungalow Garden: 55 – 60 USD
Deluxe Bungalow Sea-view: 60 – 65 USD
Grand Bungalow Garden: 65 – 70 USD
Villa Pool (2 phòng ngủ)– khu đồi: 105 – 110 USD
Villa Pool (2 phòng ngủ) – khu biển: 145 – 150 USD

-Giá phòng bao gồm: ăn sáng (buffet) + 5% phí phục vụ
- Extra Bed: 20 USD bao gồm ăn sáng.

· Miễn phí tiền phòng cho tối đa 01 trẻ em dưới 12 tuổi ở cùng phòng với bố mẹ. Phụ thu ăn sáng: trẻ em 6 đến dưới 12 tuổi: 6 USD / bé / bữa
· Cộng thêm 15 USD/đêm cho tất cả các loại phòng dựa trên giá cuối tuần vào các ngày Lễ, Tết: Noel; Tết Tây và Tết Ta.
· Gala Dinner: 24/01/2012: người lớn 20 USD – trẻ em 10 USD

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Vậy Swiss village resort hoặc Seahorse Resort có tốt không bác? Còn Sea lion resort thì tệ ở điểm nào vậy bác? Em thấy comment trên Agoda khách Tây, khách ta họ cũng đánh giá cao đấy chứ!
nemotravel nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Em qua tìm hiểu trên agoda.vn và Hotdeal.vn đã quyết định chọn Sea Lion Beach Resort & Spa cho kỳ nghĩ dưỡng của mình rồi. Cám ơn các bác.

Trời ạ, thật lòng là em can chị suy nghĩ lại, quyết định lại gấp!!! Sea Lion ở Mũi né đúng 100% với câu "hình ảnh chỉ có tính chất minh hoạ" chị ơi. Đám sales tụi em ít khi nào, kẹt lắm mới đưa khách vào. Vì ở đây 90% khách đi về đều thất vọng đó. Chị chuyển wa mấy cái như Romana, Bamboo okie hơn nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
Chị chọn SeaHorse đi chị, ko chê vào đâu đc, book là an tâm chắc như ăn bắp, ko fải lo lắng suy nghĩ lăn tăn gì hết.
Cái Swiss thì khách việt mình lại ít chọn, đa số là khách nước ngoài ko à.
SeaLion thì phòng ốc thì cũ vì Sealion lâu đời rồi và cũng ko nâng cấp gì nhiều. Thiếu welcome drink và bồn tắm/phòng tắm hiện đại, tv ít kênh và bể bơi đôi khi dơ. Nói chung là chất lượng ko ổn định nên gửi khách vào đây lo lắm, em chọn p/án an toàn cho khách chị ạ.
Em gửi chị kmãi đang chạy của SeaHorse nhé:

VOUCHER ƯU ĐÃI MÙA HÈ: Áp dụng đến 31/10/2012
Giá 1.785.000 VNĐ / 2 khách
Bao gồm:
01 đêm phòng Deluxe Garden View
02 chai nước suối / ngày
01 bữa ăn sáng buffet cho 2 người
01 bữa ăn trưa cho 2 người
02 ly mocktail chào mừng tại Nón Lá Pool Bar
Miễn phí sauna từ 11am – 3pm
Miễn phí xe đạp, phòng gym, bida, wifi...
Miễn phí sân tennis từ 10am – 5pm
Giảm 20% dịch vụ ăn uống tại nhà hàng Hippocampe
Giảm 10% dịch vụ ăn uống tại Seahorse Bistro
Giảm 15% dịch vụ giặt ủi
Giảm 25% dịch vụ Spa
Giảm 10% dịch vụ xe đưa đón
Miễn phí nâng cấp lên phòng Deluxe Sea View nếu trống phòng
Miễn phí cho 01 trẻ dưới 6 tuổi (không gồm ăn sáng)
Phụ thu 570.000 VNĐ nếu ở từ 01/09 đến 03/09
Được gộp nhiều voucher
KHUYẾN MÃI MÙA HÈ ĐẾN SỚM: 01/04/2012 - 31/10/2012

*** Cuối tuần ***
Giá 4.460.000 VNĐ / 2 khách
• 02 đêm nghỉ tại phòng Deluxe Garden View.
• Ăn sáng buffet tại nhà hàng Hippocampe dành cho 2 người.
• 1 suất ăn trưa và 1 suất ăn tối dành cho 2 người tại Seahorse Bistro.
• Sử dụng miễn phí dịch vụ sauna từ 11:00 đến 15:00.
• Miễn phí các dịch vụ: Wifi, Business Center, Gym, Xe Đạp, Tennis…
• Giảm 20% cho dịch vụ Spa.
• Giảm 15% cho dịch vụ F&B.
• Miễn phí nâng cấp lên phòng Deluxe Sea View nếu trống phòng

*** Trong tuần ***
Giá 4.320.000 VNĐ / 2 khách
• 02 đêm nghỉ tại phòng Deluxe hướng vườn.
• Ăn sáng buffet tại nhà hàng Hippocampe dành cho 2 người.
• 1 suất ăn trưa và 1 suất ăn tối dành cho 2 người tại Seahorse Bistro.
• 1 suất massage body 60’ cho 2 người hoặc tour tham quan Bàu Sen
trong 2 giờ.
• Sử dụng miễn phí dịch vụ sauna từ 11:00 đến 15:00.
• Miễn phí các dịch vụ: Wifi, Business Center, Gym, Xe Đạp, Tennis…
• Giảm 20% cho dịch vụ Spa.
• Giảm 15% cho dịch vụ F&B.

MEXEHANGHIEU nói:
Vậy Swiss village resort hoặc Seahorse Resort có tốt không bác? Còn Sea lion resort thì tệ ở điểm nào vậy bác? Em thấy comment trên Agoda khách Tây, khách ta họ cũng đánh giá cao đấy chứ!
nemotravel nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Em qua tìm hiểu trên agoda.vn và Hotdeal.vn đã quyết định chọn Sea Lion Beach Resort & Spa cho kỳ nghĩ dưỡng của mình rồi. Cám ơn các bác.

Trời ạ, thật lòng là em can chị suy nghĩ lại, quyết định lại gấp!!! Sea Lion ở Mũi né đúng 100% với câu "hình ảnh chỉ có tính chất minh hoạ" chị ơi. Đám sales tụi em ít khi nào, kẹt lắm mới đưa khách vào. Vì ở đây 90% khách đi về đều thất vọng đó. Chị chuyển wa mấy cái như Romana, Bamboo okie hơn nhiều

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
MEXEHANGHIEU nói:
nemotravel nói:
MEXEHANGHIEU nói:

Em mới đi Seahorse về thật sự ko chệ vào đâu được từ phòng ngủ cho đến NV phục vụ KS 4* chất lượng phục vụ 5*

Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
cuongda nói:
em cũng vừa chọn ROMANA RESORT của bác nemo ,(đi ngày 5/6 -6/6 )ko biết thế nào ,hy vọng là ok .
Romana cũng khá ok bác ạ, nhưng hơi xa khu trung tâm của Mũi Né. Nếu bác có xe thì ok

Hạng B2
3/4/07
366
4
18
Romana thì hồ bơi đẹp, phòng ốc thì tạm được, bathroom hơi nhỏ và tối, trang thiết bị hơi cũ do đầu tư đã lâu, ăn sáng tương đối ok, bãi biển thì tắm cũng được nhưng không đẹp lắm. Nói chung là tương xứng với số tiền, chúc bác đi chơ vui vẻ nhá.
cuongda nói:
em cũng vừa chọn ROMANA RESORT của bác nemo ,(đi ngày 5/6 -6/6 )ko biết thế nào ,hy vọng là ok .

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Nhà em cũng từng ở Pandanus được 3 lần, em khuyên bác nên chọn em này, rộng rãi, phục vụ tốt, bãi biển đẹp...và cũng đặt qua Ms Ân (Nemotravel) rồi

Status
Không mở trả lời sau này.