Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
binhtri nói:
Nhà em cũng từng ở Pandanus được 3 lần, em khuyên bác nên chọn em này, rộng rãi, phục vụ tốt, bãi biển đẹp...và cũng đặt qua Ms Ân (Nemotravel) rồi

Em biết anh là ai rồi ^^ Cám ơn anh nhiều nhiều.
Kỳ này nếu có đi anh thử Romana đi anh, cũng tuyệt lắm đó, sea view đẹp, bãi đẹp, cầu cảng (hay cái gì e ko biết gọi chính xác hixhix) bằng đá dẫn ra biển cũng đẹp nữa. Lên hình hết ý và mùa này cũng đang có kmãi giá good.
Bamboo thì xanh mát, đẹp theo style đồng quê, nhưng fòng ốc vẫn hiện đại ạ & cũng đang chạy kmãi giá tốt cho mùa hè lun.

• Like
Reactions: tuanhna
Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
do le tuan nói:
nemotravel nói:
Chào bạn,

Ân gửi bạn link các ks MŨI NÉ, KÊ GÀ, LAGI bên Ân, bạn vào từng ks và coi phần GIÁ ƯU ĐÃI để có đc giá mà dịch vụ ĐẶT PHÒNG GIÁ RẺ của công ty NEMO TRAVEL bên Ân book cho khách nhé. Các mức giá trên web www.nemotravel.vn luôn rẻ hơn rất nhiều so với giá các ks bán cho khách lẻ.

MŨI NÉ: http://nemotravel.vn/khach-san/tp/5-mui-ne-phan-thiet

KÊ GÀ: http://nemotravel.vn/khach-san/tp/64-ke-ga-phan-thiet

LAGI: http://nemotravel.vn/khach-san/tp/42-lagi-phan-thiet

Bạn nên tư vấn thêm Resort nào có bãi biển đẹp vì một số nơi bị sạt lở, họ làm bờ kè rất khó chịu.
Tiến Đạt cũng bị vậy làm em ko tắm biển được

Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
Newboy nói:
L'anmien đó bác, resort quá đẹp ạ

L'anmien 5* thì đỉnh của đỉnh roài ạ ^^

Phan Thiết đỉnh nhất thì chỉ có 3 thằng này là vượt trội hẳn:
- L'anmien 5*ở Mũi Né
- Victoria 4* ở Mũi Né
- Princess D'Annam 5* ở Kê Gà

3 tình yêu của em ^^ mà em mới chỉ đc vào tham quan, chưa đủ budget ở ạ :))

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Đầu tháng 6 này là em cùng gia đình làm một chuyến ra Mũi Né đó các bác. Đã book phòng Resort rồi!

Hạng B1
6/3/12
67
0
0
Victoria Mũi Né 4 sao đang có giá tốt cho phòng Garden Bungalow đó bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
nemotravel nói:
binhtri nói:
Nhà em cũng từng ở Pandanus được 3 lần, em khuyên bác nên chọn em này, rộng rãi, phục vụ tốt, bãi biển đẹp...và cũng đặt qua Ms Ân (Nemotravel) rồi

Kỳ này nếu có đi anh thử Romana đi anh, cũng tuyệt lắm đó, sea view đẹp, bãi đẹp, cầu cảng (hay cái gì e ko biết gọi chính xác hixhix) bằng đá dẫn ra biển cũng đẹp nữa. Lên hình hết ý và mùa này cũng đang có kmãi giá good.
Bamboo thì xanh mát, đẹp theo style đồng quê, nhưng fòng ốc vẫn hiện đại ạ & cũng đang chạy kmãi giá tốt cho mùa hè lun.
Ok, để anh bàn với vợ cả xem sao, hôm Lễ vừa rồi ở Bluemoon , Đà Lạt 1 đêm cũng đã quá, cả nhà ai cũng thích chắc năm nay làm thêm chuyến Đà Lạt nữa quá:D

Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
binhtri nói:
nemotravel nói:
binhtri nói:

Ok, để anh bàn với vợ cả xem sao, hôm Lễ vừa rồi ở Bluemoon , Đà Lạt 1 đêm cũng đã quá, cả nhà ai cũng thích chắc năm nay làm thêm chuyến Đà Lạt nữa quá:D
Đi Blue Moon Đà Lạt thì cứ hú em (Ân) nha anh ^^

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Cuối tuần này (thứ 6 ngày 1/6) có bác nào đi Mũi Né không ta?Em chuẩn bị lên đường đó nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.