Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
qwerty_22 nói:
Tôi cũng đã lên kế hoặch đi Seaside Hut Resort vào cuối tháng 7, nhưng tôi tính đi tới đó bằng ngã qua Ba Riạ rồi vòng theo dọc bờ biển (không theo ngã quốc lộ 1A), không biết có được không, nhờ bác smileyhibiscus giúp với. Thanks bác trưóc

bác đi ngã Bà Rịa thì cứ bám đường Xuyên Mộc đạp cho sướng chân, nhưng hơi bị hao thời gian nếu bác là người yêu thích cảnh đẹp đó!

Hạng B2
1/9/07
165
20
18
Hoàng Quốc Việt
Mình vừa đi seasidehut về, đây là 1 resort dẹp, rất thích hợp cho kỳ nghỉ dưỡng tuy nhiên thức ăn tại đây chưa ngon và đắt. Đi ngã chợ Hàm Minh là gần và dễ đi nhất. Đi ngã núi tà cú đường xấu rất khó đi. Đôi lời cảm nhận

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
hehehuhu nói:
Mình vừa đi seasidehut về, đây là 1 resort dẹp, rất thích hợp cho kỳ nghỉ dưỡng tuy nhiên thức ăn tại đây chưa ngon và đắt. Đi ngã chợ Hàm Minh là gần và dễ đi nhất. Đi ngã núi tà cú đường xấu rất khó đi. Đôi lời cảm nhận

Sao lại vật đổi sao dời vậy ta? Ngày trước em đi đường chợ oải quá nên hay đi đường Tà Kou, giờ các bác lại đi đường chợ sướng hơn...
Cám ơn các bác thông tin

Hạng D
30/6/08
1.505
64.465
113
59
Xác nhận đi ngõ chợ sướng hơn rất nhiều Seasidehut lúc xưa có tên Honeymoon , trong resort có cho mượn xe đạp các bác có thể lượn 1 vòng cho bớt mở .

Hạng B1
22/3/07
77
14
8
Cám ơn bác chủ thớt nha, tuần tới em cũng đi Hàm Thuận Nam nhưng ở resort Suối Nhum. May đọc được thớt này giúp em thêm thông tin cho chuyến đi.

Các bác ơi trên núi Tà Cú có gì tham quan không vậy mà em thấy cáp treo ở đó cũng rất hoành tráng.

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
vanhien nói:
Cám ơn bác chủ thớt nha, tuần tới em cũng đi Hàm Thuận Nam nhưng ở resort Suối Nhum. May đọc được thớt này giúp em thêm thông tin cho chuyến đi.

Các bác ơi trên núi Tà Cú có gì tham quan không vậy mà em thấy cáp treo ở đó cũng rất hoành tráng.

Nếu bác siêng thì leo bộ lên chơi xong rồi đi cáp xuống! Thú vị lắm nhưng...phê
Nếu bác đi cáp 2 chiều thì kg có gì để nói, bác nên đi sớm rồi leo ra sau tượng Phật, đi thăm thêm mấy cái động mà chỉ có dân hành hương viếng thôi, dân du lịch thuần túy lười lắm.
Bác nhớ đem theo nước uống & đồ ăn...Trên đó chỉ có snack là nhiều.
Ah, ngay trạm cáp treo có mấy shop để võng & quạt, nhớ hỏi giá trước khi xài nhen bác!

Status
Không mở trả lời sau này.