Tập Lái
15/3/07
34
0
0
Các bác nói vậy chứ em nhìn xe Jeep lùn của mấy bác em cũng thèm nhỏ dãi đấy. Sau này nếu có cơ hôi về VN mình cũng tậu 1 chiếc để nhập hội với anh em. Thấy các anh em đi off và bàn về xe mình khoái lắm. Thôi thì tụi mình ở cách xa nhau nhưng cùng chung sở thích thì giao lưu trên diễn đàn thì cũng vui rồi. Nếu có dịp nào về VN chơi thì xin đi ké xe Jeep lùn cho biết. Chào tạm biệt cả nhà. JXL

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
blackbiker nói:
Các bác nói vậy chứ em nhìn xe Jeep lùn của mấy bác em cũng thèm nhỏ dãi đấy. Sau này nếu có cơ hôi về VN mình cũng tậu 1 chiếc để nhập hội với anh em. Thấy các anh em đi off và bàn về xe mình khoái lắm. Thôi thì tụi mình ở cách xa nhau nhưng cùng chung sở thích thì giao lưu trên diễn đàn thì cũng vui rồi. Nếu có dịp nào về VN chơi thì xin đi ké xe Jeep lùn cho biết. Chào tạm biệt cả nhà. JXL
Uả bộ đồ Jeep lùn bên đó kg có hay sao bác? chắc có nhiêu mang ra chiến trường hết rồi :D.
Thôi mai mốt về bác tham dự với tụi em cho vui,
rồi cầm lái thử cho biết cảm giác luôn

Tập Lái
15/3/07
34
0
0
Cảm ơn bác. Vâng Jeep lun ở đây rất hiếm. Vừa rồi minh có coi trên Ebay có chiếc lùn sắt vụn mà đấu đến $7500 nhưng chưa đạt reserve. Quân đội bây giờ xài humvee thôi. Không biết Jeep đi đâu hết rồi có lẽ đem wa Iraq. Mà bác Juanle ở đâu zậy. JXL

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
blackbiker nói:
Cảm ơn bác. Vâng Jeep lun ở đây rất hiếm. Vừa rồi minh có coi trên Ebay có chiếc lùn sắt vụn mà đấu đến $7500 nhưng chưa đạt reserve. Quân đội bây giờ xài humvee thôi. Không biết Jeep đi đâu hết rồi có lẽ đem wa Iraq. Mà bác Juanle ở đâu zậy. JXL
Em ở Sài Gòn Bác ợ

Hẹn gặp bác giữa SG

Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
Không có cảm giác nào mà sướng bằng chính tay mình dọn xe của mình đi phải không anh nhỉ?
Chúc anh nhanh chóng hoàn thành sớm anh nhé

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
em úp lên hỏi Bác chủ thớt dự án tối đâu rồi :cool::cool::cool::cool::cool:
lâu quá, em ngồi mòn dép rồi

Last edited by a moderator: