Hạng F
14/9/04
9.900
27.322
113
Q3
Tại bác đi FL , chứ nó cũng không phải là xe bán chạy hề hề
ps. e cũng đang xài nó đây:p

vantri_2010 nói:
Các Bác cho em hỏi tí: tại sao Ford VN lại ngưng SX Laser 2005 trong khi vẫn còn chiếm được thị phần, để rồi fải hạ cấp các fiên bản Focus trong các năm sau đó. Đó có fải là nằm trong chiến lược dài hạn hay là do những lí do khác mà người ngoài Ford VN không thể biết được. Nếu các Bác trong Ford VN biết thì có dám cho các anh em được cùng sáng tỏ không ??? Câu này em dành riêng cho Bác Xe đạp. Chúc Bác học giỏi , làm hăng , lãnh lương nhiều

Hạng C
Xe dap nói:
Sory các bác,Em mới đi học về vừa làm xong chén cơm là Online ngay.
Trong năm 2001 FVL cho ra mắt hai dòng xe hoàn toàn mới là Ford Ranger (Tháng 6/2001) và Ford Escape ( tháng 10/2001).Em xin làm cái Review xe Ford Ranger trước vì dù gì em nó cũng ra đời trước Escape đúng 4 tháng.
Có một thông tin mà không nói ra em nghĩ chắc cũng ít người biết. Đó là tháng 10/2000 Ford Việt Nam cho ra mắt sản phẩm xe đạp điện tại VN, Vậy có thể nói, Ford Việt Nam là nhà sản xuất xe đạp điện đầu tiên tại VN các bác nhỉ :D, Em nhớ là Xedap điện này bán không chạy thì phài, Sau đó có tặng kèm cho khách hàng mua xe Escape ra mắt vào năm 2001.
Chắc là có tặng cho bác xe đạp này một chiếc chạy đến nay...

Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Em củng đi 1 con FF 1.8 MT 2010 thấy ổn, vừa rồi làm chuyến Tây Ninh - Nha Trang - Tây Ninh hết hơn 1k2 km về tính lại em nó ăn uống tầm 7 lít / 100 km nhiều hơn con Altila của vợ em 1 ít :D. Giá tiền, chất lượng, kiểu dáng em thấy vậy là được.
Em ko cầu kỳ nên nội thất để nguyên vậy dùng chả thêm món nào, chỉ có 1 món khi nào bộ ghế nỉ củ thì đến chổ bác Tám bọc lại. Ráng cày vài năm nửa có điều kiện em đổi mondeo loại mà các bác chê đít xấu đấy, riêng em thấy củng đẹp 
.

Tập Lái
3/4/07
32
1
6
cho mình hỏi là FL nhiều ưu điểm và cạnh tranh thế tại sao lại khai tử nhỉ? mình thấy nếu sx mới thì vẫn bán chạy mà

Tập Lái
14/1/11
36
0
0
41
HCM city
Xe dap nói:
Chiều qua em mới update xong phần xe Escape, Ráng ngày nay làm cái Mông nữa :D

Bác xe đạp trước có alo cho bác hỏi cái vụ thay cái ca lang 2010 xọc ngang , hãng có thay được không bác . Được thì rỗ rá thế nào bác nhắn tin giúp minh quá . Thấy Ford ngày càng đẹp nhĩ các bác .