Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Đẹp quá chời, có gì phải than phiền đâu bác.
Cùa cũng là đồ dùng, xài 1 thời gian. Nếu có hư thì sửa hoặc thay thôi. Nên ko cần phải lăn tăn suy nghĩ kỹ quá đâu. :D

Tập Lái
7/3/16
47
52
18
38
Em cũng mới gắn con này, sáng nay chạy bị 2 bác vinasun ép đầu 2 bên trên xa lộ Hà Nội và gặp 1 bác vinasun đánh võng trên vạch đứt ở Lê Thánh Tôn, tối về định lôi ra up lên mà tìm mãi ko thấy 2 đoạn đó đâu, soi kĩ thì thấy bị mất 10p đoạn trên xa lộ và hẳn 20 phút đi trên Lê Thánh Tôn (tìm cả trong movie lẫn event).
Bình thường không sao, gặp lúc cần xem lại tình huống mà mất thì oan hơn Thị Kính :3dkhoc:.

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Em cũng mới gắn con này, sáng nay chạy bị 2 bác vinasun ép đầu 2 bên trên xa lộ Hà Nội và gặp 1 bác vinasun đánh võng trên vạch đứt ở Lê Thánh Tôn, tối về định lôi ra up lên mà tìm mãi ko thấy 2 đoạn đó đâu, soi kĩ thì thấy bị mất 10p đoạn trên xa lộ và hẳn 20 phút đi trên Lê Thánh Tôn (tìm cả trong movie lẫn event).
Bình thường không sao, gặp lúc cần xem lại tình huống mà mất thì oan hơn Thị Kính :3dkhoc:.
Khả năng file thời điểm đó bị ghi đè.

Trong những lúc như vậy, bác bấm nút tam giác trên cạnh dưới màn hình để máy khóa file đang ghi lại. LLúc đó sẽ hiện chữ đỏ "Emergency" trên màn hinh. File đang ghi sẽ ko ghi bị đè.

• Like
Reactions: chay.cham
Tập Lái
7/3/16
47
52
18
38
Khả năng file thời điểm đó bị ghi đè.

Trong những lúc như vậy, bác bấm nút tam giác trên cạnh dưới màn hình để máy khóa file đang ghi lại. LLúc đó sẽ hiện chữ đỏ "Emergency" trên màn hinh. File đang ghi sẽ ko ghi bị đè.
Cám ơn bác, nhưng rõ ràng là file ngày hôm trước vẫn còn, nói chung là các video trước và sau thời gian bị mất vẫn còn, nếu nó ghi đè thì sao nó ko xóa trước các file cũ hơn nhỉ :D

Hạng B2
1/2/16
161
189
43
Cám ơn bác, nhưng rõ ràng là file ngày hôm trước vẫn còn, nói chung là các video trước và sau thời gian bị mất vẫn còn, nếu nó ghi đè thì sao nó ko xóa trước các file cũ hơn nhỉ :D
Bác check trong folder Event, nhiều khi nó lưu vào thư mục đó khi lưu file trong tình trạng emergency đó.

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Nhà em cũng lắp 800x.
Đang lộn ruột cái vụ em cài cảnh báo mà cứ buồn buồn là nó tắt sạch đi đây ợ.
Và chưa 1 lần em xem thử lại coi nó " ra răng "!
Mình cũng muốn thắc mắc như bạn, cứ set xong các thông số rồi lại mất,. Ko biết có phải do mình tháo cái card ra nữa ko?
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo dùm, tks.

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B2
1/2/16
161
189
43
Mình cũng muốn thắc mắc như bạn, cứ set xong các thông số rồi lại mất,. Ko biết có phải do mình tháo cái card ra nữa ko?
Set xong là nó lưu lại mà bác, em rút thẻ ra vô thường xuyên vẫn không mất cấu hình, nhưng mấy cái cảnh báo là em tắt sạch, chỉ xài chế độ camera thôi ạ.

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Bác set cảnh báo trên điện thoại hay trên máy?
bác phải set cảnh báo trên máy thì khi tắt máy mới không bị mất.

Hạng D
15/2/11
3.109
22.229
113
Không biết màn hình máy f800x này lúc quay co hiện kmh không các bác? Cái f550g của em nó chỉ hiện ngày giờ.! K biết sao cho nó hiển thị vận tốc lên màn hình lúc quay nhỉ?
Review chất lượng HP f800x

• Like
Reactions: 100mph