Nhược điểm của HP F800X là chất lượng hình ảnh đó bác, bác thay film cách nhiệt cũng vậy thôi. Theo em bác nào ưu tiên chất lượng hình ảnh thì nên xài con HP F800G, bác nào ưu tiên về tính năng thì xài con HP F800X.
Sự khách biệt giữa HP F800G và HP F800X:
- HP F800G nét hơn HP F800X
- F800X có tính năng kết nối smartphone qua wifi, F800G ko có
- Những tính năng còn lại thì như nhau hết

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Mình cũng bị như bác chạy. cham
Những files 2 hôm trc đó vẫn còn mà mấy files đầu trc khi lăn bánh ngày hnay ko thấy đâu.
Trong Evens chỉ luư nhg files khi mình bấm cái tam giác.
Nhiều khi về muốn xem lại đoạn cần xem lại ko có
:3dnhiumay::3dnhiumay::3dnhiumay:
Bác nào giúp e vụ chập chờn này với (e nghĩ ko phải do giắc cắm tẩu)
@Bác 100mph :e set các thông số trc tiếp trên HP800f.
E toàn tháo card ra gắn vào phone hay máy tính để xem khi cần chứ chẳng bgiờ xem trên cái màn hình bé tý đó

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Nó k hiển thị vận tóic trên màn hình camera thôi bác. Về coi trên máy tính có đầy đủ hết! Thanks bác

Dạ cảm ơn bác!
Đang chế độ quay bác bấm nút trên cùng (nút back) nó chia màn hình làm 4 có hiển thị tốc độ. Bác đã thử chức năng "cảnh báo tốc độ" , "cảnh báo lấn làn" và "cảnh báo va chạm" chưa, chỉ e kn với. Sao con của em mấy chức năng này nó khg hoạt động nhỉ, mặc dù đã bảo hành đổi 1 cái mới rồi.

Tập Lái
1/7/16
28
30
13
33
Sài gòn
www.facebook.com
Đang chế độ quay bác bấm nút trên cùng (nút back) nó chia màn hình làm 4 có hiển thị tốc độ. Bác đã thử chức năng "cảnh báo tốc độ" , "cảnh báo lấn làn" và "cảnh báo va chạm" chưa, chỉ e kn với. Sao con của em mấy chức năng này nó khg hoạt động nhỉ, mặc dù đã bảo hành đổi 1 cái mới rồi.

Bác đi trên 65km/h và set resolution: 1080 30frs nha. HDR, 60fr hay 2k đều phải hy sinh mấy chức năng đó. Còn về cảnh báo thì phải chạy nhanh tầm 70km/h thì nó mới cảnh báo và âm thanh hơi nhỏ, trong xe àm ồn ồn là khó nghe thấy lắm.

• Like
Reactions: hungpg
Hạng C
11/11/13
799
549
93
Bác đi trên 65km/h và set resolution: 1080 30frs nha. HDR, 60fr hay 2k đều phải hy sinh mấy chức năng đó. Còn về cảnh báo thì phải chạy nhanh tầm 70km/h thì nó mới cảnh báo và âm thanh hơi nhỏ, trong xe àm ồn ồn là khó nghe thấy lắm.
Em đã set 1080 30frs, set 70 chạy 85-90 ngoài QL1, thấy cam hiển thị tốc độ đúng với đồng hồ xe mà nó chả báo gì cả.

• Like
Reactions: minhtv2000
Tập Lái
28/7/16
1
2
1
44
Em cũng đang dùng Hp f800x ngon lành bỗng dưng bật không thấy lên, màn hình đen thui, rút nguồn ra cắm vào thì đèn led nháy đỏ rồi tắt. Bác nào biết cách xử lý hay mang đâu sửa thì chỉ em với!