Tập Lái
4/9/14
16
4
3
31
:):):)Nhà phố liền kề xây sẵn T&T Millennia City thuộc xã Long Hậu huyện Long An, tiếp giáp KĐT Zeiget Xii Metro City

:):):)Hợp đồng mua bán trao tay, pháp lý chuẩn hoàn thiện.

:):):)Đóng chỉ 30% ký HĐMB.
Mật độ xây dựng thấp với nhiều cây xanh, kênh rạch sông ngòi nên khí hậu mát mẻ dễ chịu, thiết kế đẹp hài hòa và sang trọng cũng như quy mô hoành tráng của dự án sẽ mang đến cuộc sống tiện nghi thịnh vượng cho khách hàng.
===>>> Ngân hàng ưu đãi lãi suất 15 tháng
Chỉ với vốn ban đầu 1.8 tỷ đã sở hữu ngay nhà phố 1 trệt 3 lầu

Tập Lái
4/9/14
16
4
3
31
Thằng T&T này thì khốn nạn có tiếng rồi. Bác nào dư tiền thì cứ nhào zô.
T&T này pháp lý em thấy rõ rành hơn so với GĐ1, nhà xây sẵn công viên tiện ích đầy đủ

Hạng B2
24/6/13
277
708
98
T&T này pháp lý em thấy rõ rành hơn so với GĐ1, nhà xây sẵn công viên tiện ích đầy đủ
Nhìn cách họ làm việc (đối xử) với những người mua hàng của dự án từ những thời điểm cách đây 1-2 năm thì biết nó uy tín thế nào. Đừng chỉ nhìn những thứ thấy được, sờ được...hay những lời hứa...mà phải nhìn cả cách họ làm việc, cách họ ủ mưu, cách họ chụp giựt trong bóng đêm ...như thế nào ...rồi mới đánh giá được mức độ uy tín của cả dự án nhé.

Hạng B2
8/9/18
470
320
68
36
nhà em nhận đc 1 nền tái định cư khu thương mại GD 1. sổ rồi. ko biết giá cả thế nào

Tập Lái
4/9/14
16
4
3
31
dự án bồng bềnh lắm bác ơi,trôi nỗi vài năm nữa k biết hoàn thành tốt chưa nữa
e thấy dự án lớn quy hoạch tận 267ha thì thời gian hoàn thành cũng tầm 5-7 năm
như KĐT GS ngay nhà bè có thông tin nay đã gần 10 năm nhưng mới 2 năm trc triển khai dc mới hơn 30ha thì bác nhìn nhận thử đi
giá lúc trc bán ở nhà bè mấy khu nhà phố giờ 2022 đã lên kinh khủng khiếp thế nào

Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Thằng T&T này thì khốn nạn có tiếng rồi. Bác nào dư tiền thì cứ nhào zô.

May quá! Nhờ Bác nói mà em mới biết,..lúc trước em cũng định mua 1 nền để chờ thời rồi..kkk..cảm ơn bác nhiều nha!

Thời buổi gì mà Thạch Sanh thì ít, còn Lý Thông thì nhiều vô kể..

Theo em, mấy cái DA nào tào lao, thì cứ tử hình vài thằng là ngoan ngoãn lại ngay..chứ phạt vài ba tỷ thì có thấm vào đâu...có phạt thì cũng từ 100 tỷ- 1.000 tỷ trở lên đv CĐT...còn tụi MG thì phạt từ 1-10 tỷ/1 Hđ chốt kèo gạt được khách, về tội tiếp tay phạm pháp.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/9/14
16
4
3
31
May quá! Nhờ Bác nói mà em mới biết,..lúc trước em cũng định mua 1 nền để chờ thời rồi..kkk..cảm ơn bác nhiều nha!

Thời buổi gì mà Thạch Sanh thì ít, còn Lý Thông thì nhiều vô kể..

Theo em, mấy cái DA nào tào lao, thì cứ tử hình vài thằng là ngoan ngoãn lại ngay..chứ phạt vài ba tỷ thì có thấm vào đâu...có phạt thì cũng từ 100 tỷ- 1.000 tỷ trở lên đv CĐT...còn tụi MG thì phạt từ 1-10 tỷ/1 Hđ chốt kèo gạt được khách, về tội tiếp tay phạm pháp.
Nói thế đến lúc MG chào bán dự án thơm tho mua lướt vài ba tháng chốt lời thì các bác có kêu ca gì ko :))))))))))))))))))). MG thì có người này người kia chứ đâu phải gom vô 1 ổ hết

• Haha
Reactions: SAMPANH