Hạng D
11/4/10
1.523
3.105
113
TP.HCM
Nói thế đến lúc MG chào bán dự án thơm tho mua lướt vài ba tháng chốt lời thì các bác có kêu ca gì ko :))))))))))))))))))). MG thì có người này người kia chứ đâu phải gom vô 1 ổ hết
Thì em đã nói gì đâu? Ai làm sai thì bị xử lý thích đáng, vậy thôi..và chế tài phải đủ mạnh mới có tính răn đe.

Có ai đi mua nhà đất mà muốn mình bị lùa gà hay mất trắng bao giờ? ai là người đã xui khiến họ lâm vào cảnh trắng tay, nhà tan, cửa nát? và nếu ko có sự tiếp tay 1 cách mù quáng của đội ngũ sale thì CĐT đâu dễ dàng đạt đc mưu hèn kế bẩn, hẳn các bạn sale là người nắm rõ hoặc có điều kiện thuận lợi nhất để tiếp cận với các tài liệu nội bộ của DA,..

Ở chiều ngược lại, Cđt đàng hoàng, uy tín thì cũng xứng đáng đc hưởng lợi và tôn vinh vì họ đã góp phần khai sinh, xd, cải tạo, chỉnh trang, góp phần hoàn thiện cho hạ tầng của địa phương,..và các bạn MG-Sale cũng xứng đạng nhận đc thù lao tương xứng, và nhất là tránh bị gọi bằng 1 danh từ " Cò đất" vốn hàm ý chẳng đẹp đẽ gì!

DA thơm thì bên mua cũng xứng đáng được hưởng vì họ là những người đã bỏ vốn ra đầu tư, họ ko chỉ có tiền mà còn là những người năng động, dám nghĩ dám làm, chứ đâu phải do lòng tham mà đáng bị lường gạt? Các bạn sale cũng nhận đc thù lao tương xứng chứ có phải làm từ thiện đâu?

• Like
Reactions: biglazycat