Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
các bác đừng ham hố nhiều.bán thì bán nhưng để triển khai xây dưng cũng khó khăn muôn bề
dịch thế này vật tư xây dựng tăng 2-3 lần .chủ đầu tư chịu sao thấu ,
Nhân công thì phải tổ chức xét nghiệm 3 ngày 1 lần,bao ăn ở tại chỗ ,blabla
Nói thật thì bán để giữ đống tiền của các bác xoay vòng vốn chứ chưa triển khai dc đâu .trục trặc gì thì cùng làm trả tiền cho các bác thôi :D

Hạng C
8/7/20
698
4.949
93
các bác đừng ham hố nhiều.bán thì bán nhưng để triển khai xây dưng cũng khó khăn muôn bề
dịch thế này vật tư xây dựng tăng 2-3 lần .chủ đầu tư chịu sao thấu ,
Nhân công thì phải tổ chức xét nghiệm 3 ngày 1 lần,bao ăn ở tại chỗ ,blabla
Nói thật thì bán để giữ đống tiền của các bác xoay vòng vốn chứ chưa triển khai dc đâu .trục trặc gì thì cùng làm trả tiền cho các bác thôi :D
Trả tiền đã may ấy. Mấy người bên TQ mua của Evergrand giờ chỉ mong có mỗi vậy :D

Nói chung là minh thấy nó cần vốn xoay vòng cần huy động vốn. Sắp tới cái vòng xoay đó mà dừng thì biết mặt nhau ngay.

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Sắp tới dự báo thị trường vùng đô thị vệ tinh sẽ lên ngôi ,các bác nào chê Aqua giá cao có thể xem xét IZUMY CITY NAM LONG nhé

• Like
Reactions: vanloc180290
Hạng D
26/8/05
3.937
22.856
133
Sắp tới dự báo thị trường vùng đô thị vệ tinh sẽ lên ngôi ,các bác nào chê Aqua giá cao có thể xem xét IZUMY CITY NAM LONG nhé
Toàn khu Long Hưng + Aqua + Swan các kiểu + Sơn Tiên + Izumi + King Bay + túa lua dự án cũ bên Nhơn Trạch ăn theo, chắc phải vài chục nghìn hectare ấy nhỉ!

Quy mô tầm 100 lần dự án Vinhomes Grand Park mà lấp đầy, dân TP HCM bỏ phố về đây ở như trẩy hội, chắc đầu tư sẽ lời lắm!

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Toàn khu Long Hưng + Aqua + Swan các kiểu + Sơn Tiên + Izumi + King Bay + túa lua dự án cũ bên Nhơn Trạch ăn theo, chắc phải vài chục nghìn hectare ấy nhỉ!

Quy mô tầm 100 lần dự án Vinhomes Grand Park mà lấp đầy, dân TP HCM bỏ phố về đây ở như trẩy hội, chắc đầu tư sẽ lời lắm!
bác giải thích chí phải , bỏ lúa già qua đây đầu tư lúa non kiếm cháo qua ngày

O.S.P.D
27/1/04
648
979
93
Vietnam
@vanloc180290 : đây là thớt chia sẻ thông tin về dự án này nên bác hạn chế post bài kiểu quảng cáo kèm hình ảnh quá nhiều vì ai cũng có thể dễ dàng tìm những thông tin này trên mạng hay web của chủ đầu tư. Khuyến khích bác chia sẻ những thông tin kg public mà bác được phép nói

• Like
Reactions: alibabaxxx2000