Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
canhtu1984 nói:
kia 2011 a Hải gắn được ko bác chủ thớt ơi?
em cũng đi Kia 2011 a Hải nè. em gắn chạy khoảng 5 tháng nay thấy ổn bình thường bác ơi! gắn vô sẽ thấy cảm giác xe cao hơn tí, em chỉ gắn 2 lò xò sau à, MN thường chở 5 đi cạ gầm sau khi ổ gà nhưng giờ đỡ hơn, cảm giác chạy vẫn bình thường! :)

Hạng D
13/8/07
1.545
3.536
113
kết quả gì bác, em lắp cho cerato rồi nè, mà em lởm nên cũg không cảm nhận được gì nhiều. chỉ có phuộc cứng hơn, đi đủ tải nhìn đuôi k bị xệ

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
michau83 nói:
kết quả gì bác, em lắp cho cerato rồi nè, mà em lởm nên cũg không cảm nhận được gì nhiều. chỉ có phuộc cứng hơn, đi đủ tải nhìn đuôi k bị xệ
ĐÓ, đó, muốn gắn mà bác MICHAU nói vậy nên phân vân quá, chủ yếu mình chỉ cần cho cái gầm nó cao lên để ra vô bải khỏi đụng thôi, cái này theo bác MICHAU nói là ok đúng k,
À nếu phuột cứng hơn thì xe đi chắc hay bị dằn và xóc lắm hả bác, vì mình hay đi có 1 mình và F1 2 tuổi thôi, cùng lắm là thêm bà cả nữa là 3 người à

Hạng D
13/8/07
1.545
3.536
113
truonghd nói:
michau83 nói:
ĐÓ, đó, muốn gắn mà bác MICHAU nói vậy nên phân vân quá, chủ yếu mình chỉ cần cho cái gầm nó cao lên để ra vô bải khỏi đụng thôi, cái này theo bác MICHAU nói là ok đúng k,
À nếu phuột cứng hơn thì xe đi chắc hay bị dằn và xóc lắm hả bác, vì mình hay đi có 1 mình và F1 2 tuổi thôi, cùng lắm là thêm bà cả nữa là 3 người à
đúng là không xệ hơn bác, em thấy mục đích của bác gắn để ra vô không cạ là ok đó. dĩ nhiên là nó sẽ tưng/dằn/sóc hơn nhưng không nhiều, vẫn ok, không sao cả đâu.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
michau83 nói:
truonghd nói:
michau83 nói:
đúng là không xệ hơn bác, em thấy mục đích của bác gắn để ra vô không cạ là ok đó. dĩ nhiên là nó sẽ tưng/dằn/sóc hơn nhưng không nhiều, vẫn ok, không sao cả đâu.
CÓ cái này của bác Michau thì em chơi 1 bộ luôn, chơi cho khỏi cạ gầm , he he

Hạng C
26/3/13
748
112
43
Bác daihocsi report cho anh em sau một năm gắn đệm giảm chấn thì như thế nào ah. Thanks bác.

Hạng B2
14/7/10
463
241
43
Da Nang
h2binh nói:
Bác daihocsi report cho anh em sau một năm gắn đệm giảm chấn thì như thế nào ah. Thanks bác.
Em cũng hóng cái này, sẽ PM cho Bác daihocsi!!!