Tập Lái
15/6/14
13
6
3
32
Hay cụ ghé em dắt đi cái autocare gần nhà, bên chỗ em chuyên spa mấy vụ về lốp cụ đi nó cũng yên tâm, và kiểm tra không tính phí nhé

• Like
Reactions: justatee1
Hạng B1
13/1/15
76
9
8
46
Bác review lốp này ngon vậy, em cũng muốn thay 1 bộ bác thay ở đâu chỉ em với
,
cty vỏ xe hùng việt 23 quốc lộ 13,p26,quận bình thạnh,tphcm.gần bến xe miền đông ,dt 0903702177

Tập Lái
10/8/15
27
13
3
www.viaircarcompressor.com
Vừa rồi em cũng thay lốp Assurance TrippleMax ở GY autocare, dịch vụ tốt lắm, ngồi trong phòng máy lạnh uống trà, xem xe qua camera rất chuyên nghiệp, lâu lâu ngắm mấy em tiếp tân xinh xắn nữa chứ
Lốp mới ra của goodyear thì rất là êm nhưng mà nếu lắp cho Lex430 thì đúng là chỉ để đàn bà đi thôi. Lốp này êm nhưng hông lốp yếu nên không cứng lốp, đi kiểu phụ nữ bò ra đường thì ok nhưng nêu đi tốc độ cao mà đánh lái thì lốp sẽ bị vẹo, cảm giác không an toàn chút nào, nếu thay cho dong sedan thì theo mình khá là ok, vành nhỏ hơn 16 inch

Tập Lái
10/8/15
27
13
3
Xe các cụ đi có ai bị tình trang lốp phình to, lái rất khó, dạo này cày ải, nên cũng ít quan tâm xe, nay gặp tình trạng này, đang cảm thấy khó xử, không biết nên thay hay thế nào ?
Lop phinh thi nen thay di ban, khong thi de no lam day, hoac neu khong co dieu kien thi de ra dang sau, tuy nhien minh khuyen cao nen thay vi lop nhu vay di vua ton nhien lieu lai anh huong den xe

Tập Lái
3/6/14
45
7
8
49
Lốp mới ra của goodyear thì rất là êm nhưng mà nếu lắp cho Lex430 thì đúng là chỉ để đàn bà đi thôi. Lốp này êm nhưng hông lốp yếu nên không cứng lốp, đi kiểu phụ nữ bò ra đường thì ok nhưng nêu đi tốc độ cao mà đánh lái thì lốp sẽ bị vẹo, cảm giác không an toàn chút nào, nếu thay cho dong sedan thì theo mình khá là ok, vành nhỏ hơn 16 inch
ủa theo bác nói hông lốp yếu em nghe hơi lạ đấy, từ trước giờ lốp goodyear được danh là cứng cáp với dai sức, nay cái khoản êm ái cũng được nâng cấp thì phải ngon lành hơn chứ. Có bác nào đang chạy loại lốp goodyear như bác chủ không đưa đánh giá cho anh em biết với nào :D

Tập Lái
10/8/15
27
13
3
ủa theo bác nói hông lốp yếu em nghe hơi lạ đấy, từ trước giờ lốp goodyear được danh là cứng cáp với dai sức, nay cái khoản êm ái cũng được nâng cấp thì phải ngon lành hơn chứ. Có bác nào đang chạy loại lốp goodyear như bác chủ không đưa đánh giá cho anh em biết với nào :D
Đúng là trc giờ gy nổi tiếng nồi đồng cối đá, hông cứng và rất khỏe vì là lốp của mỹ mà, nhưng gai mới ra cho khu vực đông nam á nhằm cạnh tranh độ êm với các hãng khác nên họ thiết kế gai êm hơn nhưng chưa kết hợp đc vừa êm vừa khỏe nên nó thế. Đợi vài năm nữa thì chắc ok :D

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Đúng là trc giờ gy nổi tiếng nồi đồng cối đá, hông cứng và rất khỏe vì là lốp của mỹ mà, nhưng gai mới ra cho khu vực đông nam á nhằm cạnh tranh độ êm với các hãng khác nên họ thiết kế gai êm hơn nhưng chưa kết hợp đc vừa êm vừa khỏe nên nó thế. Đợi vài năm nữa thì chắc ok :D
ngày càng tiến bộ, phát triển theo nhu yếu thị trường là hoan hỉ vô cùng.
Ps: Chả có cái gì là hoàn mĩ: êm thì dễ toẹt rách, bền thì không được êm.