Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Lốp xe ko bít sao hãng nó bơm rất căng, anh thử xì bớt xem sao. Chạy thời gian thay lốp xịn vô cho nó êm. Lốp theo xe có vẻ đểu.
Á đùđúng vậy anh, vậy ồn là do lốp rồi, cảm ơn anh nhiều

• Like
Reactions: pcloud
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Âm thanh zin sao so với hàng độ?
Em đánh giá thì đủ dùng thôi anh, không quá hay để thưởng thức nhưng mà ko phải là tệ để phải thay dàn mới, nếu thay giờ cũng mới có hàng TQ, mấy hàng xịn gắn vào ko giống ai cho cái đầu head, còn loa thay vào cũng ko lên được bao nhiêu, thêm cả amply thì chắc qua chục triệu :(

• Like
Reactions: NVT0933
Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Em đánh giá thì đủ dùng thôi anh, không quá hay để thưởng thức nhưng mà ko phải là tệ để phải thay dàn mới, nếu thay giờ cũng mới có hàng TQ, mấy hàng xịn gắn vào ko giống ai cho cái đầu head, còn loa thay vào cũng ko lên được bao nhiêu, thêm cả amply thì chắc qua chục triệu :(
Màn đểu thì đi với loa no name là đẹp rồi. Nghe nói màn hyundai đểu ở VN hay bị treo. Test thử xem sao

• Like
Reactions: pcloud and NVT0933
Hạng D
15/3/12
2.415
17.189
113
Đồng Nai
tiền làm âm thanh xe anh nên sắm dàn nghe nhạc ở nhà cho ngon về tới nhà nghe còn lúc lái xe lo tập trung lái chứ thưởng thức chi . đi chơi cũng lo lái kg lẽ tới resot ngồi trên xe nghe nhạc