Hạng D
8/4/11
2.477
9.014
113
Biên Hòa mới có 1 em LS500 hẳn hòi nhé , 60A 545.79 màu xanh mực ...

đẳng cấp hơn S nhiều , bim 7 càng ko có vé . họa chăng S May Bach dài sọc mới làm em nó lép vế.
bác thấy màu xanh đó bên ngoài nó sáng hay tối ạ?

Hạng D
3/9/08
4.594
47.057
113
Dạ a,qua tết em bán xe cho a dừa lòng !
E nói thuyet 1 câu mong a đừng buồn lòng.
Tối qua đi từ vin hòm về book grap thấy fotuner G e từ chối 2 lần mà del còn lựa chọn anh ạ..e biết trước là chiếc xe rất tồi cho phụ nữ và trẻ em ..cũng phải trả tiền cho 1 chuyến đi 226k...nhưng tại sao ko thụ hưởng sự êm ái hơn ở 1 chiec xe khác.
Trong Khi ban đầu đi ngồi innova 2017G thì ko có gì để bàn cãi.
Ụ mie chiếc xe gì mà nó tưng, nó xóc, nó nhảy như con ngựa 1 cách rất thô bạo a à.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/12/12
1.476
13.424
133
Tp.HCM
Tối qua đi từ vin hòm về book grap thấy fotuner G e từ chối 2 lần mà del còn lựa chọn anh ạ..e biết trước là chiếc xe rất tồi..cũng phải trả tiền cho 1 chuyến đi 226k...nhưng ko tại sao ko thụ hưởng sự êm ái hơn.
Hèn gì hôm qua mìn lên tận ổ Era mà k thấy a?
À,mà lần sau a có lỡ đi Grab thì anh nhớ ghi chú : xe phò tủn thì đừng nhận cuốc !
Sang năm mìn đầu tư con sê đô na chạy grap cho khách hết dám hủy!hic !

Hạng F
9/8/09
6.395
68.577
113
TFC
xaydungquocgia.com
Thương hiệu khg bằng thì phải dùng option và giá để cạnh tranh thôi
Nói về độ ổn định máy móc, chắc 2 thằng đó cũng tiệm cận nhau rồi tuy nhiên với những người khó tính thì 1 số chiếc xe Nhật cho họ cảm giác lái tốt hơn, Nhật vẫn nhỉnh hơn Hàn về những thứ này mà chắc chỉ có bề dày kinh nghiệm mới có thể làm được
Có lẽ đối tượng khách hàng của cả 2 nền cn ô tô đều đã phân chia khá rõ, 1 bên cần 1 chiếc xe che nắng che mưa, bảo dưỡng rẻ, nhiều option và đặc biệt là giá rẻ hơn trong khi bên kia đòi hỏi khắt khe hơn ở 1 chiếc xe hơn là che nắng che mưa
Nếu kêu thánh đá @nqkhanh ôm con xe Hàn chạy thì chắc ảnh lắc đầu lia lịa
Cho em thì em đi nghen.

Hạng D
3/9/08
4.594
47.057
113
Hèn gì hôm qua mìn lên tận ổ Era mà k thấy a?
À,mà lần sau a có lỡ đi Grab thì anh nhớ ghi chú : xe phò tủn thì đừng nhận cuốc !
Sang năm mìn đầu tư con sê đô na chạy grap cho khách hết dám hủy!hic !
Rất nên lun.
Trước hết là a nó giúp tấm thân của a được nhàn hạ hơn.

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Hạng D
29/12/10
3.133
12.770
113
TP.HCM
Tối qua đi từ vin hòm về book grap thấy fotuner G e từ chối 2 lần mà del còn lựa chọn anh ạ..e biết trước là chiếc xe rất tồi cho phụ nữ và trẻ em ..cũng phải trả tiền cho 1 chuyến đi 226k...nhưng tại sao ko thụ hưởng sự êm ái hơn ở 1 chiec xe khác.
Ụ mie chiếc xe gì mà nó tưng, nó xóc, nó nhảy như con ngựa 1 cách rất thô bạo a à.
Giống xe tải vậy

• Like
Reactions: manhcuonghotel