Hạng C
10/8/11
727
5.455
93
các bác cho em hỏi em cũng đg dùng đầu s160, viepmap x10 nhưng x10 ko xem ở chế độ 3d đc. em gọi vietmap thì nói em chuyển wa xài s1

Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Cho em hỏi là cái này mỗi lần tắt máy thì màn hình, DVD đều tự tắt theo. Vậy khi khởi động lại (nổ máy) có lâu không ạ?

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Cho em hỏi là cái này mỗi lần tắt máy thì màn hình, DVD đều tự tắt theo. Vậy khi khởi động lại (nổ máy) có lâu không ạ?
Em mới lắp s160 cho Orlando ( cũng tương tự Cruze ) thì thấy là khi mình nổ máy phải mất 30s - 1 phút mới lên. Nó giống như mình bật nguồn 1 cái đt smartphone Android vậy.
Đầu tiên nó hiện logo Chevrolet, sau đấy hiện chữ Android rồi tiếp đến mới vào giao diện màn hình.
Dùng dần cũng thấy quen.

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Hic..em lùng tìm con s160 này cho em Cap 215 bữa giờ mà ko ai có hàng, buồn ui là buồn.

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Hic..em lùng tìm con s160 này cho em Cap 215 bữa giờ mà ko ai có hàng, buồn ui là buồn.
Em thấy các bên quảng cáo có đó, em nghĩ bác nên đặt hàng,
Như con của em cũng đặt trước 1 triệu để shop nhập về xong 2 tuần sau có thì thanh tóan nốt.

Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Em mới lắp s160 cho Orlando ( cũng tương tự Cruze ) thì thấy là khi mình nổ máy phải mất 30s - 1 phút mới lên. Nó giống như mình bật nguồn 1 cái đt smartphone Android vậy.
Đầu tiên nó hiện logo Chevrolet, sau đấy hiện chữ Android rồi tiếp đến mới vào giao diện màn hình.
Dùng dần cũng thấy quen.
Cảm ơn Bác. Em cũng thấy cái này không tiện nhỉ, cứ như mỗi lần tắt máy là như mình lại tắt nguồn cái điện thoại ấy. Nguồn điện có sẵng là acquy hoặc có thể thêm pin như ĐT, sao nhà thiết kế không thiết kế khi tắt máy thì cái chíp nó ngủ đông (giống mình khóa đt), màn hình và dvd tắt, lúc khởi động thì nó hoạt động trở lại. chứ mỗi lần tắt máy là tắt luôn lúc khởi động lại lâu, mà xe mình ngày khởi động không biết bao nhiêu lần vì toàn đi đoạn ngắn mà.
Vậy lúc nổ máy xe mà cần lùi xe ngay thì màn hình camera sau có hoạt động ngay không ạ?

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Em thấy các bên quảng cáo có đó, em nghĩ bác nên đặt hàng,
Như con của em cũng đặt trước 1 triệu để shop nhập về xong 2 tuần sau có thì thanh tóan nốt.
Em hỏi nhiều chỗ đăng trên mạng rồi, toàn báo không có hàng không à bác. Bác có quen đâu giới thiệu em đặt với :D

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Em hỏi nhiều chỗ đăng trên mạng rồi, toàn báo không có hàng không à bác. Bác có quen đâu giới thiệu em đặt với :D
Bác thử hỏi đặt xem có ko?
Như em hỏi mấy chỗ ông nào cũng kêu có hàng, xong gọi bảo để anh đánh xe qua luôn thì lại kêu anh ơi em vừa check kho thì chỉ còn S90, đầu S160 vừa hết :))
Thế xong em mới bảo là đăt có đc ko thì kêu anh qua đặt trc 1 triệu, hàng về em báo... thì nó mới order về cho mình.
Thường tụi nó chỉ ôm sẵn đầu cho Innova, Vios, Ford ranger, Fortuner... và các xe phổ thông khác thôi.

• Like
Reactions: bt_mis