Hạng B2
1/3/13
142
88
28
Ah riêng vừa nổ máy xe xong lùi thì có hiện camera cụ ah.
Chắc tại cái đầu này nó ko thiết kế chế độ ngủ chờ nên đành chịu.
Nghe nói dòng Carpad 3 có chế độ ngủ chờ mấy ngày, thế nên trừ khi vứt xe cả tuần ko chạy mới khởi động lâu còn bt cứ nổ máy là màn lên.
Con Carpad 3 cho Kia cấu hình tốt thật, với cái khởi động tức thời nữa mà em kiềm Carpad cho cruze không thấy Bác nhỉ. em thích cái Carpad 3 quá.

Hạng B2
3/3/08
255
237
43
Con Carpad 3 cho Kia cấu hình tốt thật, với cái khởi động tức thời nữa mà em kiềm Carpad cho cruze không thấy Bác nhỉ. em thích cái Carpad 3 quá.
Em hỏi hội Carpad thì bảo chỉ cần kiếm mặt dưỡng là đc vừa inch màn hình là đc.
Em xem mấy web của Hàn có mặt dưỡng đó nhưng giá hơi chát, ship về đây phải 3-4 củ.
Em ko dám chuột bạch.

Tập Lái
30/4/16
4
0
1
40
Cho em hỏi là cái này mỗi lần tắt máy thì màn hình, DVD đều tự tắt theo. Vậy khi khởi động lại (nổ máy) có lâu không ạ?
chưa đến 30s là ok rồi, cam lùi thì ăn ngay không trễ tí nào

Tập Lái
30/4/16
4
0
1
40
Cảm ơn Bác. Em cũng thấy cái này không tiện nhỉ, cứ như mỗi lần tắt máy là như mình lại tắt nguồn cái điện thoại ấy. Nguồn điện có sẵng là acquy hoặc có thể thêm pin như ĐT, sao nhà thiết kế không thiết kế khi tắt máy thì cái chíp nó ngủ đông (giống mình khóa đt), màn hình và dvd tắt, lúc khởi động thì nó hoạt động trở lại. chứ mỗi lần tắt máy là tắt luôn lúc khởi động lại lâu, mà xe mình ngày khởi động không biết bao nhiêu lần vì toàn đi đoạn ngắn mà.
Vậy lúc nổ máy xe mà cần lùi xe ngay thì màn hình camera sau có hoạt động ngay không ạ?
khi nổ máy xe và cài số lùi không biết xe các bác thế nào chứ em cài số lùi nó hiện luôn không trễ tí nào

Tập Lái
12/10/16
7
1
3
38
khi nổ máy xe và cài số lùi không biết xe các bác thế nào chứ em cài số lùi nó hiện luôn không trễ tí nào
E đang nghiên cứu con này
Bác ánh giá e với ạ
N có vào dc với camry 2008 k bác
Cổng OBD có vào dc k nhỉ

Hạng B1
31/12/15
93
53
18
Q9, TPHCM
Có Bác nào đang bán cái DVD S160 + cam lùi luôn cho em tham khảo tý. Em cũng đang tính lắp 1 cái cho xe Cruze 2015.