Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Xài quen rồi thì thiếu nó khó chịu lắm. Mấy anh không sd thì mình cũng đoán được miệng mấy ảnh thúi cỡ nào, vì không thể nào lấy hết thức ăn dính ở kẽ răng bằng bàn chải và chỉ nha khoa.
Combo tăm nước + bàn chải máy sẽ chăm sóc răng tốt hơn.

Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Mình biết máy tăm nước từ 2017, 1 trong những phát hiện lớn, về cơ bản là không thể lấy hết thức ăn trong kẻ răng dù đánh kỹ đến mức nào

Hạng B2
11/4/17
220
7.707
93
48
Đang dùng, thấy cũng ổn nhưng không cực tốt như quảng cáo.

Bình nước bé quá, xịt một lần đổ có vẻ chưa đủ.

Tia phun không chụm mấy, phần góc trong hàm muốn xịt đúng đích cũng khó, ngậm miệng thì vướng cản của nước, há miệng thì nước bắn tùm lum.

Hóng các anh elite macheda thêm cách sử dụng tốt nhất hoặc máy khác tốt hơn.
Lúc mở hộp anh phải giữ lại cái bao nylon, nó dùng để trùm lên đầu khi xịt tránh văng thịt cá ra ngoài...

17/12/18
86
2.685
103
46
Lúc mở hộp anh phải giữ lại cái bao nylon, nó dùng để trùm lên đầu khi xịt tránh văng thịt cá ra ngoài...
Ha ha
Vụ này nhiều bác dùng lần đầu tiên không biết , nên cầm vòi phun hướng thẳng vào răng xịt, cho nên nước văng tung toé, bác í phôn em than phiền mỗi lần làm phải đi thay một bộ quần áo!!

Thực ra mỗi lần làm mình đưa hẳn đầu phun vào miệng và cúi đầu xuống lavabo, miệng há ra, phun tới đâu, nước và các miếng bám sẽ rơi thẳng xuống lavabo , không văng đi đâu cả!!

:)

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Ha ha
Vụ này nhiều bác dùng lần đầu tiên không biết , nên cầm vòi phun hướng thẳng vào răng xịt, cho nên nước văng tung toé, bác í phôn em than phiền mỗi lần làm phải đi thay một bộ quần áo!!

Thực ra mỗi lần làm mình đưa hẳn đầu phun vào miệng và cúi đầu xuống lavabo, miệng há ra, phun tới đâu, nước và các miếng bám sẽ rơi thẳng xuống lavabo , không văng đi đâu cả!!

:)
Em còn cái miếng vải của bộ Tông đơ hớt tóc, mang vô như hớt tóc, xịt xả láng