17/12/18
86
2.685
103
46
Mình xài lần nào cũng bị chảy máu răng...nên chỉ khi thật sự cần mới xài. :(
Bác Hoa Đất bị nha chu / viêm nướu rồi.
Không hút thuốc , bia rượu nước ngọt có gas và kẹo....và không ăn đồ chua.
Không ăn thực phẩm quá nóng hoặc lạnh
Bác giảm xuống số 3 nhé
Nếu còn giảm xuống số 2, hoặc tạm ngưng 1 thời gian đi bác sĩ trị dứt điểm viêm nướu cái đã.

• Like
Reactions: hoadat
17/12/18
86
2.685
103
46
Đang dùng, thấy cũng ổn nhưng không cực tốt như quảng cáo.

Bình nước bé quá, xịt một lần đổ có vẻ chưa đủ.

Tia phun không chụm mấy, phần góc trong hàm muốn xịt đúng đích cũng khó, ngậm miệng thì vướng cản của nước, há miệng thì nước bắn tùm lum.

Hóng các anh elite macheda thêm cách sử dụng tốt nhất hoặc máy khác tốt hơn.
Bác chỉ cần đưa vào miệng và xoay cổ tay là nó phun đều hết bên trong ( ngoài thì dễ rồi), bác hơi cúi xuống lavabo , vừa xịtt vừa há miệng..
Chút là quen, không cẩn nhìn gương cũng biết tia nước vào đâu.

Tia nước không chụm mà bị loe quá có thể đã bị lọt vào một hạt cát nhỏ từ nước.

Bác thử lấy đầu khác lắp vào xem.
Thường tia nước hơi loe ra một chút để quét nhưng không được loe quá

17/12/18
86
2.685
103
46
Chung cho các bác còn thắc mắc
Bên em chỉ cung cấp máy tăm nước Made in Korea (và chỉ có 1 model nồi đồng cối đá)
Đã được thị trường kiểm chứng 3 năm nay chưa một máy nào bị cháy cả. Dùng bền , cho 4 người được (vì có bốn đầu phun khác màu nhau dễ phân biệt)
Máy phun mạnh hơn các model hiện có trên thị trường. (đã kiểm chứng trực tiếp tại triển lãm vừa qua 2019 tại Phú Mỹ Hưng và hội chợ Icheon Korea)

Bình nước dung tích lớn hơn loại khác
Có nắp che vệ sinh.
Có bát gắn tường thiết kế tinh tế tháo ra, gài vào rất nhanh (các model khác ko có nên dễ bị dơ do nước văng và choán chỗ)

"Thị trường" CNL vô cùng "khó tính" đã dùng, có so sánh với các máy khác như bác Ngôi nhà xanh, bác Bullkeo, bác JerryMouse... và cho phản hồi tốt. (các bác xem phần nhận xét)

Giá 2,45 tr nhưng oser giảm còn 2 tr thôi .(Rẻ hơn cả Shopee, Lazada 2,45 tr)

0903.885422
Có thể chuyển khoản hoặc trả tiền mặt.

Đặc biệt bán ở VN nhưng bảo hành kiểu Mỹ : 1 đổi 1 máy nguyên thùng ngay nếu máy bị cháy!!
Các bác cực yên tâm

Hậu mãi và phụ tùng có thường trực chu đáo.(làm tuổi thọ máy dài hơn mà không phải tốn tiền mua máy mới)
Em túc trực bên rao vặt của OS.