Hạng C
25/3/11
516
801
93
Re: Cho em hỏi làm đồng sơn xe Mit tại Subaru - Phan Văn trị

Em chuẩn bị làm mấy vết móp và sơn lại khá nhiều chỗ xước cái Grandis vàng cát, các bác chỉ cho em chỗ nào làm chuẩn nhất với.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113

Móc lên cái. Xe e lúc mua ko mua điều khoản chọn garage nên giờ bên BH show cái list garage thì có Subaru Phan Văn Trị. Nhưng từ Q7 qua xa quá có nên ko mấy bác? Em tính ghé Procar 153 Nguyễn Tất Thành, Q4 có ổn ko vậy? Xe e bị trầy phần nhựa bóng gần đèn và phần nhựa nhám dưới gầm.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Sơn trên nhựa đắt tiền và ít khi có sẳn. Bác nên điện thoại báo và khi đến làm yêu cầu xem đúng loại. Nếu không sẽ bong tróc nhanh.

Hạng D
9/5/09
3.411
16.197
113

Procar sơn ngon bác. Nómlamf cho audi mà. Có điều phải...ngọt ngào với nhân viên mới làm kỹ nha bác. Đúng laf quanh quận 7 làm bảo hiểm mệt nhỉ

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113

truong195 nói:
Sơn trên nhựa đắt tiền và ít khi có sẳn. Bác nên điện thoại báo và khi đến làm yêu cầu xem đúng loại. Nếu không sẽ bong tróc nhanh.
Richievn nói:
Procar sơn ngon bác. Nómlamf cho audi mà. Có điều phải...ngọt ngào với nhân viên mới làm kỹ nha bác. Đúng laf quanh quận 7 làm bảo hiểm mệt nhỉ

Tks các bác. Để em vứt ra Procar làm luôn. Ngọt ngào là phải đút lót trước khi giao xe đó hả bác Richievn? Mà biết đút cho ai bây giờ? :D

Hạng C
13/10/12
747
648
93

trantrongthivn nói:
ngidinh nói:
laithang nói:
Nắp capo của Em cũng bị đá văng lõm vài chỗ; Em mang vào Sóng Thần làm lại và sơn nguyên nắp luôn (màu bạc). Đánh giá là quá chuẩn, đẹp. sơn xong đánh bát lại nguyên con (trong hãng luôn) bảo đảm không thấy khác biệt. Giá thì khoảng 2 chai nhưng lại mất toi 3 ngày.
sao sơn cái nắp capo với bat nguyên con mà rẻ vậy bác?
Em thấy giá sơn ở hãng rẽ hơn ở đại lý. Ở hãng làm cái vụ sơn này cũng làm kỹ hơn so với đại lý, vì vậy, nên chịu khó chạy lên Sóng Thần để sơn.
chào bác hồi tháng 5 em lên sóng thần có hỏi cái vụ sơn xe nhưng KTV trả lời cty không còn cho sơn tút xe nữa,chỉ bảo hành,sữa chữa nếu sơn tút thì qua đại lý nhé.Các bác xác nhận lại giúp!