Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Ha ha ,thích Discovery vậy đó bác, đường dễ ko muốn đi mà lại thích chui vào đường khó và lạ, cảnh đẹp thiên nhiên là thích rồi.
Gia đình em cũng thích khám phá. Hè trước đi gần 6000km. Hè này hơi mỏi nhưng chắc cũng làm 4000km. Hi vọng mình đủ khoẻ để ôm em nó.

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Gia đình em cũng thích khám phá. Hè trước đi gần 6000km. Hè này hơi mỏi nhưng chắc cũng làm 4000km. Hi vọng mình đủ khoẻ để ôm em nó.
mình dự đijnh hè này chinh phục tứ đại đèo đất Bắc, 1 phần Đông bắc và toàn bộ cung tây bắc, chắc cũng 3 tuần, đi như vậy chắc khó tìm bạn đồng hành quá, đành vạn lý độc hành thôi.

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Thì cũng hên xui :) con escape của e cũng mô đèn lên bi cos và thêm 2 bi gầm o Khắc Trung, 2 năm rồi vẫn ngon chưa bị gì. Pha cũ vẫn còn. Giờ đá pha là 2 bi gầm pha luôn, 2 cos pha luôn+2 pha cũ nữa, 6 pha kkk

Cap Revv có bi rồi mà, thêm xenon thôi thì phải, đâu cần mổ gì.
Lúc này mon men bên này nhiều quá nha anh, chắc máu lên cao lắm rồi hả? Định đào tẩu hỉ?

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
các bác có điều kiện + thời gian. Em thì có máu nhưng kẹt cái thời gian thôi. Em chủ yếu là " phá" chứ " khám" cũng ít. Cứ 2 tuần lại về ĐL 1 lần. Qua 2 cái đèo cũng thấy phê. Chỉ mong nhanh tới 2 tuần để ôm xe chạy tiếp :(.

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
@xddailoc, bên hông và phía sau mông em nó bác có làm gì hông? Cho em tham khảo với.
Theo kinh nghiệm em thì đẳng cấp cao nhất của độ là về nguyên bản. Dán rồi ốp ba cái linh tinh vài bữa bong keo, chạy kêu rè rè bực mình. Bóc ra thì dính keo lại phải đi xì pa tốn thời gian + tiền bạc.

Chỉ chủ yếu tập trung bên trong như cách âm, loa, bọc volang, camera... thôi bác.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Theo kinh nghiệm em thì đẳng cấp cao nhất của độ là về nguyên bản. Dán rồi ốp ba cái linh tinh vài bữa bong keo, chạy kêu rè rè bực mình. Bóc ra thì dính keo lại phải đi xì pa tốn thời gian + tiền bạc.

Chỉ chủ yếu tập trung bên trong như cách âm, loa, bọc volang, camera... thôi bác.
Hôm bữa showroom km cho em 1 bộ tem, nhìn cũng thích lắm nhưng chọn đi chọn lại em chọn zin cho nó ổn. Định làm 1 dòng discovery nhu bác @xddailoc thôi là xong. Cách âm xe em thấy ổn. Âm thanh cũng ổn tới giờ. Nếu có làm thêm chắc năm sau thôi. Em cũng đang máu ĐL nên hôm nào đi được thì hú bác coi có gặp nhau được hong.

• Like
Reactions: xddailoc
Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Hôm bữa showroom km cho em 1 bộ tem, nhìn cũng thích lắm nhưng chọn đi chọn lại em chọn zin cho nó ổn. Định làm 1 dòng discovery nhu bác @xddailoc thôi là xong. Cách âm xe em thấy ổn. Âm thanh cũng ổn tới giờ. Nếu có làm thêm chắc năm sau thôi. Em cũng đang máu ĐL nên hôm nào đi được thì hú bác coi có gặp nhau được hong.
nhà vợ em Bảo Lộc, nhà em Lâm Hà gần ĐL nên nếu cuối tuần bác muốn thì đạp thôi. Em thường đi chiều thứ 6 ( 2h) và về chiều CN (2h)-Đi giờ này ít kẹt xe và lái khỏe nhất.