Còn so sánh giữa CRV vs Captiva thì CRV dùng keo sống, chỉ cần đưa vào máy, đặt nhiệt độ tầm 110 là lấy ra bung được mà hoàn toàn ko ảnh hưởng đến nhựa đèn, làm xong ráp vô y như zin, như chưa từng bung ra lần nào, còn Cap thì dùng keo chết. Hai bộ đèn dùng keo khác nhau hoàn toàn. Với việc độ đèn, xe Cap cua bác @kẹni1988 e lắp bi bên fa, với bi bên fa thì e ko hình dung được nếu ko cắt choá thì làm thế nào để đẹp được ạ. CRV của bác ko biết là thay bi zin hay là lắp bên fa ạ. Thay bi zin thì kĩ thuật khác, còn lắp bên fa thì kĩ thuật làm khác đó bác.
- Cám ơn các bác đã quan tâm ủng hộ e thời gian qua, cũng cám ơn các bác chưa từng dùng dịch vụ bên e và có nhận xét, góp ý để e hoàn thiện hơn nhằm phục vụ tốt nhất.

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Xe mình mới lấy về đã đem qua cho bác ngoctuyen85 lên ánh sáng cho em nó, bác ngoctuyen85 cũng tư vấn rất kỹ và mình chọn p án cắt đèn để lên bóng bên pha thay bằng bộ xenon Q5 và đã đi 1 năm hoàn toàn hài lòng chưa bị sự cố gì

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Chưa 1 năm đã đạt 30k, hoàn toàn hài lòng với em nó, giờ chạy ngọt vô cùng. Quá tốt cho em cap revv, đi đầm an toàn, xe ko còn lỗi lầm gì nữa, nhiên liệu hỗn hợp tầm 9l đến 12 lít tùy theo cung đường.
Hè này sẽ làm 1 chuyến Đông Bắc, Lũng cú Hà Giang vòng qua Tây Bắc chinh phục đủ tứ đại đèo đất Bắc sẽ làm 1 bài chi tiết về cap revv.
Review "trên chân" Captiva Revv sau quãng đường 800 km

Chỉnh sửa cuối:
Chưa 1 năm đã đạt 30k, hoàn toàn hài lòng với em nó, giờ chạy ngọt vô cùng. Quá tốt cho em cap revv, đi đầm an toàn, xe ko còn lỗi lầm gì nữa, nhiên liệu hỗn hợp tầm 9l đến 12 lít tùy theo cung đường.
Hè này sẽ làm 1 chuyến Đông Bắc, Lũng cú Hà Giang vòng qua Tây Bắc chinh phục đủ tứ đại đèo đất Bắc sẽ làm 1 bài chi tiết về cap revv.View attachment 674399
Xe anh mới đây mà đã hơn 1 năm rồi a, nhanh nhỉ, em nghĩ chắc chỉ mới trước Tết chứ. Ha ha

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Hè này sẽ làm 1 chuyến Đông Bắc, Lũng cú Hà Giang vòng qua Tây Bắc chinh phục đủ tứ đại đèo đất Bắc sẽ làm 1 bài chi tiết về cap revv.View attachment 674399
Quá đã, Cap Revv ngon quá :)

• Like
Reactions: Phuong Metro