Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Ko biết trong này có bác nào gặp trường hợp như em ko hay đang dùng Cap chạy dịch vụ cho em xin nhận xét thêm với.:(
Mình đã thấy taxi CAP trong thành phố :))

• Like
Reactions: ldtc
Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com
Ko biết trong này có bác nào gặp trường hợp như em ko hay đang dùng Cap chạy dịch vụ cho em xin nhận xét thêm với.:(
Chắc hiếm bác nào dùng Cap chạy dịch vụ vì nó không kinh tế bằng Toy, nhưng cũng thấy có Cap làm uber, tùy bác xác định dùng cho gia dình nhiều hơn hay dịch vụ thôi.

• Like
Reactions: ldtc
Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Các bác cho em chút cảm nhận về Chevy Trường Chinh nhé. Vì nhà em cũng gần đấy nên định ghé xem sao.

Tập Lái
31/3/16
23
21
3
66
Dùng Cap chạy dv kg lợi lắm so với các SUV thực sự. Tốt nhất bác dùng dòng máy dầu, 7 chỗ đủ như Fortuner hoặc MU-X. Bác phải lái thử đủ tải 7 chỗ, rồi hỏi cảm giác của người ngồi hàng 3 mới chính xác.

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Dùng Cap chạy dv kg lợi lắm so với các SUV thực sự. Tốt nhất bác dùng dòng máy dầu, 7 chỗ đủ như Fortuner hoặc MU-X. Bác phải lái thử đủ tải 7 chỗ, rồi hỏi cảm giác của người ngồi hàng 3 mới chính xác.
Cảm ơn các bác đã góp ý chân tình. Nhưng em cố lắm chỉ gom tới đây thôi. Và thực tế nhìn quanh cũng chỉ có em này là ok và trong tầm tiền thôi.
Em cũng chạy thêm dịch vụ nên cũng lăn tăn với Ỉn dù ko thích nhưng giờ nhìn thấy tai nạn nhiều quá cũng sợ.:3ddaomat:

• Like
Reactions: Phuong Metro
Tập Lái
31/3/16
23
21
3
66
Tôi cũng dùng Cap revv 2016, chủ yếu dùng gđ. Muốn chạy thêm dv nhưng ít khách chọn do hàng 3 chật chội. Thêm hao xăng kg tiện chạy trong tp, chỉ chọn chuyến tỉnh thôi nên càng ít khách.

• Like
Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Tôi cũng dùng Cap revv 2016, chủ yếu dùng gđ. Muốn chạy thêm dv nhưng ít khách chọn do hàng 3 chật chội. Thêm hao xăng kg tiện chạy trong tp, chỉ chọn chuyến tỉnh thôi nên càng ít khách.
Tuy là mẫu xe 5+2 , nhưng hàng 3 cũng tạm ổn mà. Chỉ lo là cốp để đồ sau khi chở full thì ko để đồ đc nhiều. Về vị trí này thì Sò cũng vậy mà.

• Like