Hạng F
5/3/05
8.718
72.147
113
đây
FI thì trễ hay không nó can thiệp bằng lập trình. Nên có nhanh có chậm.
FI bao gồm bxc, nó có thể làm y hệt bxc hoặc hơn, kém, ưu điểm của nó thấy rõ qua việc oto bây giờ và phần lớn xe máy đã sd FI

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Ủa k s thấy ảnh chốt cái phần quan trọng là “hài lòng” hay “xe như ccc” giống mấy clip người dùng đánh giá nhỉ?
Nghe đâu 5x củ chạy mới mấy tháng mà 4 cái nhược điểm (bao gồm sửa chửa), ưu điểm có 1 cái (thêm cho có chứ chắc k biết ghi gì).
Kiểu này chắc giá căn hộ lại phải tăng.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.147
113
đây
Ủa k s thấy ảnh chốt cái phần quan trọng là “hài lòng” hay “xe như ccc” giống mấy clip người dùng đánh giá nhỉ?
Nghe đâu 5x củ chạy mới mấy tháng mà 4 cái nhược điểm (bao gồm sửa chửa), ưu điểm có 1 cái (thêm cho có chứ chắc k biết ghi gì).
Kiểu này chắc giá căn hộ lại phải tăng.
Viết thành thật cỡ đó là đau lòng lắm rồi...chứ như anh @thietbiloc cắn răng mua chạy suất thầu có dám ho he chữ nào đâu

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Viết thành thật cỡ đó là đau lòng lắm rồi...chứ như anh @thietbiloc cắn răng mua chạy suất thầu có dám ho he chữ nào đâu
Mình sợ ảnh gạt mình vì bọn mua xe hơi VIN toàn khen hơn cả Mercedes và BMW thì con xe máy điện châu Âu này ít nhất a cũng nên chốt khả năng tăng tốc của nó k thua gì S1000RR trong phần ưu điểm chứ.
Chắc xe ngon nên ảnh nói thế cho khỏi ai mua, chạy ra đường bớt đụng hàng.

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Em vưỡn đi tàng tàng ngày 3km :) giờ đã được 1000km đâu.

Đợt trước do đăng kí được chỗ gửi ô tô ở Hà Đô nên ko đi mấy. Bh về ở rồi nên lại lấy Klara ra đi.

Đi khoảng cách gần đúng là sở trường của xe điện. Em ko có phàn nàn gì :) H ko còn đi đường q7 nữa nên max speed 40 cây chuối là thừa đủ.

Sạc ở hầm toà nhà văn phòng. Bất tiện tí ở chỗ ổ cắm điện thường bị xe khác đậu mất. Muốn sạc phải dắt xe ng ta ra chỗ khác rồi mới dắt xe mình vô sạc.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.557
113
Em vưỡn đi tàng tàng ngày 3km :) giờ đã được 1000km đâu.

Đợt trước do đăng kí được chỗ gửi ô tô ở Hà Đô nên ko đi mấy. Bh về ở rồi nên lại lấy Klara ra đi.

Đi khoảng cách gần đúng là sở trường của xe điện. Em ko có phàn nàn gì :) H ko còn đi đường q7 nữa nên max speed 40 cây chuối là thừa đủ.

Sạc ở hầm toà nhà văn phòng. Bất tiện tí ở chỗ ổ cắm điện thường bị xe khác đậu mất. Muốn sạc phải dắt xe ng ta ra chỗ khác rồi mới dắt xe mình vô sạc.
Hèn rì mấy lần đi TTTM e tìm xe muốn khóc :(
Mình đã chụp hình chỗ để xe vì đầu óc hay quên + thuận tiện tìm lại. Tìm ná thở!