Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
RE: Rexton II Movie - Chúc mừng bác Skyrider!!

Em nó là bà con xa của LX 470 đó bác. Cái tên chỉ khác một chút thôi RX 270 :D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Bác Skyrider đã có xe mới, bác suv75 thì xe sắp về. Cho em hỏi các bác có ở Hà nội không để anh em mình có cơ hội gặp nhau chia sẻ thông tin :D
,

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Chúc mừng các bác đã chọn em Rexton máy dầu. Good choice, nếu ko chọn SF thì quả thực tôi cũng chiến em 2.7 fulloption (XGT bác Skyrider nhỉ?). Bổ sung thêm ý kiến bác Kate: đi Rexton ko chỉ dũng cảm mà còn có cá tính!
.
Giá trên 50 ngàn cho một em SUV thực sự là quá ngon! Ko hiểu giá R lên bao nhiêu so với trước khi tăng thuế nhập khẩu, các bác cập nhật giúp a e nhé!
Trong lúc chờ các bác thành lập hội, tại sao các bác ko tham gia với a e SF cho vui! Cũng toàn máy dầu, xuất xứ Hàn Quốc, CUV-SUV. Anh em có điều kiện test thử xe của nhau để học hỏi, chia sẻ thông tin. Đợt offline 6/4 này các bác ở (gần) Hà Nội tham gia với a em ở 2F Cafe nhé! Nhất là bác SkyRider đã hứa mấy lần cho a em test xe mà vẫn chưa thực hiện được.:D

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Em ở Xì Phố, tiếc quá không đi off được với hội SFE và hội RXT các bác. Em nhờ "đại ca" của em là bác SkyRider off giúp em được không ạ? Bao giờ "đại ca" vào đây em xin "hậu tạ" chu đáo. :D

Trích đoạn: Kate

Bác Skyrider đã có xe mới, bác suv75 thì xe sắp về. Cho em hỏi các bác có ở Hà nội không để anh em mình có cơ hội gặp nhau chia sẻ thông tin :D
,

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: Kate

,

Em ở HN nè bác, hình như bác có số của em rùi mà. Hôm nào lên HN bác call em, hoặc em xuống Hạ Long sẽ call bác.

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: Kienvang

Chúc mừng các bác đã chọn em Rexton máy dầu. Good choice, nếu ko chọn SF thì quả thực tôi cũng chiến em 2.7 fulloption (XGT bác Skyrider nhỉ?). Bổ sung thêm ý kiến bác Kate: đi Rexton ko chỉ dũng cảm mà còn có cá tính!
.
Giá trên 50 ngàn cho một em SUV thực sự là quá ngon! Ko hiểu giá R lên bao nhiêu so với trước khi tăng thuế nhập khẩu, các bác cập nhật giúp a e nhé!
Trong lúc chờ các bác thành lập hội, tại sao các bác ko tham gia với a e SF cho vui! Cũng toàn máy dầu, xuất xứ Hàn Quốc, CUV-SUV. Anh em có điều kiện test thử xe của nhau để học hỏi, chia sẻ thông tin. Đợt offline 6/4 này các bác ở (gần) Hà Nội tham gia với a em ở 2F Cafe nhé! Nhất là bác SkyRider đã hứa mấy lần cho a em test xe mà vẫn chưa thực hiện được.:D

Vâng, 6/4 nếu không vướng bận gì thì cho em tham gia với các bác :D

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

@Skyrider: tặng bác thêm 2 hình thiết kế mới của Giugiaro cho chiếc concept Mitsubishi vừa triễn lãm ở Geneva.
Cặp đèn trước nằm dọc theo vè tròn lớn:
Rexton II Movie - Chúc mừng bác Skyrider!!

Cái đuôi với cột C không ôm góc mà thay vào đó kính hậu có cạnh đáy rộng chòang qua, nhìn cũng quen quen đúng không bác?

Thấy web nào về Rexton cũng nói là do Giugiaro của Italdesign thết kế, nhưng trang web Italdesign.it lại không nhăc tới REXTON. [:'(]

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Em Mit. này có nhiều nét thiết kế đặc trưng giống Rexton I hơn bác ơi. Đèn pha, kính hậu ... thậm chí là vè xe cũng có những vạch như nan quạt giống cái wide side body lắp trên Rexton I

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Em đã xem lại mấy cái hình Rexton 1, đúng như bác nhận xét:

Last edited by a moderator: