Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Chúc mừng bác Skyrider mới nhận Rexton II, em upload đoạn phim này tặng các Bác
[YouTube=glesTdHfr6k]
Đoạn quảng cáo rất ấn tượng với nhạc nền từ phim "Khiêu vũ với bầy sói".
"Here's to the heroes
Those few who gave
Heading for glory
Living a prayer....
Here's to the heroes
Who never rest
They are the chosen
You are the blessed...."

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
RE: Rexton II Movie - Chúc mừng bác Skyrider!!

Quảng cáo độc quá bác ơi. thanks bác nhé! em không thích ssangyong cho lắm, còn vì thương hiệu nữa. Nhưng xem quảng cáo xong em lại có cảm giác khác hẳn. Tuy thiết kế đèn trước không được đẹp cho lắm nhưng những phần còn lại, trang thiết bị và dáng xe đều rất mạnh mẽ.

Tập Lái
21/4/07
26
0
0
53

Trích đoạn: silver_ghost

Quảng cáo độc quá bác ơi. thanks bác nhé! em không thích ssangyong cho lắm, còn vì thương hiệu nữa. Nhưng xem quảng cáo xong em lại có cảm giác khác hẳn. Tuy thiết kế đèn trước không được đẹp cho lắm nhưng những phần còn lại, trang thiết bị và dáng xe đều rất mạnh mẽ.

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Cám ơn bác suv75 đã động viên em :D Đăng ký xe xong là đi xa cả ngày hôm qua bác ạ. Sáng đi Ninh Bình về tới HN, chiều lại phải đi Hải Phòng. Xe chạy rất ổn định và êm ái. Em mới tính thử xem máy 2.7 của em nó ăn hút thế nào thì thấy thật là giật mình ;) 50lít dầu em chạy được 560km ==> 100km em nó ăn có 8.9lít [8D] Để mấy hôm nữa em làm test trong phố xem nó thế nào.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Bác Sky rảnh up vài góc chụp lạ cho anh em xem với.
Ở đây đã có người thử lút kim đồng hồ tốc độ rồi, Bác khỏi thử nữa nhé. :D

[YouTube=Qp3BJJdT39g]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

vấn đề là em này cao hơn SF, nhưng chiều ngang lại hẹp hơn, em thấy nhìn bên ngoài em nó cứ hao hao em Terrios của Daihatsu phóng to ra ý [&:]
kể ra 50k với option như vầy đáng cân nhắc quá chứ U__U

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: SkyRider

Cám ơn bác suv75 đã động viên em :D Đăng ký xe xong là đi xa cả ngày hôm qua bác ạ. Sáng đi Ninh Bình về tới HN, chiều lại phải đi Hải Phòng. Xe chạy rất ổn định và êm ái. Em mới tính thử xem máy 2.7 của em nó ăn hút thế nào thì thấy thật là giật mình ;) 50lít dầu em chạy được 560km ==> 100km em nó ăn có 8.9lít [8D] Để mấy hôm nữa em làm test trong phố xem nó thế nào.
Sau này khi đã ổn định thì mức tiêu thụ còn xuống bác ạ, em nghĩ khoảng 100km/8lit. Xe của em chạy được 6 vạn km và mức tiêu hao nhiên liệu hiện tại khoảng 100km/9.5lit.
Chúc mừng bác đã mua được xe như ý. Những người đi xe SsangYong cũng đã là can đảm hơn người rồi đấy bác ạ :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Oi giời bác Kate nói câu cuối làm em mát nguyên cả bộ lòng, chẳng bù cho bọn bạn em bên này nó phát biểu "ông này ngâm cứu xe cho lắm, toàn rước về xe dở hơi khác người" :D:D:D

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: Kate

Trích đoạn: SkyRider

Sau này khi đã ổn định thì mức tiêu thụ còn xuống bác ạ, em nghĩ khoảng 100km/8lit. Xe của em chạy được 6 vạn km và mức tiêu hao nhiên liệu hiện tại khoảng 100km/9.5lit.
Chúc mừng bác đã mua được xe như ý. Những người đi xe SsangYong cũng đã là can đảm hơn người rồi đấy bác ạ :D

:D:D:D Em là người chồng dũng cảm mà bác. Hôm rồi em tính lại với quãng đường dài hơn, nhiều kiểu địa hình hơn thì trung bình nó ăn 9.2lít/100km bác ạ.

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

@ SkyRider: bác cho em thêm ít thông tin về vợ bác đi, bác cưới vợ 2 lâu chưa????