Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Chào các bác,
Em dọn kho, bác nào cần mấy món này thì alo em 0918.119.223

Attachments

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Chào các bác,
Em dọn kho, bác nào cần mấy món này thì alo em 0918.119.223
Cái này là cái gì vậy T , xe anh có cần ko, còn 2 gương hậu là zin theo xe hả.
Rexton parts

Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Cái này là cái gì vậy T , xe anh có cần ko, còn 2 gương hậu là zin theo xe hả.View attachment 1542752

Cái này là cái đồng hồ điện tử chỉ để xem giờ thôi anh.
Cái chụp lưới là cái chụp loa ngay sau cái đồng hồ này
--> Cả 2 món này nằm bên dưới cái màn hình hiện tại trên xe anh. Lúc em lấy xe đã vậy rồi, em không đụng đến làm gì cho mệt thêm ra. Chắc a không nên lấy về làm gì nữa.

1 cái gương nguyên cùi là zin nhưng bị mấy thằng giữ xe gập vào bằng tay nên gãy 1 hay 2 cái nhông, em tìm không ra nên thay luôn nguyên cái (cái trên xe anh là hàng nội địa = chữ Hàn nên tốt lắm rồi). Cái này chữ tiếng Anh, giống bên phụ.
Bây giờ có thể sửa lại bằng cách tiện nhông nhựa.

2 cái gáo gương là gin.

• Like
Reactions: Titoni
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Cái này là cái đồng hồ điện tử chỉ để xem giờ thôi anh.
Cái chụp lưới là cái chụp loa ngay sau cái đồng hồ này
--> Cả 2 món này nằm bên dưới cái màn hình hiện tại trên xe anh. Lúc em lấy xe đã vậy rồi, em không đụng đến làm gì cho mệt thêm ra. Chắc a không nên lấy về làm gì nữa.

1 cái gương nguyên cùi là zin nhưng bị mấy thằng giữ xe gập vào bằng tay nên gãy 1 hay 2 cái nhông, em tìm không ra nên thay luôn nguyên cái (cái trên xe anh là hàng nội địa = chữ Hàn nên tốt lắm rồi). Cái này chữ tiếng Anh, giống bên phụ.
Bây giờ có thể sửa lại bằng cách tiện nhông nhựa.

2 cái gáo gương là gin.
Ok anh hiểu rồi,anh mới sắm cho nó cái đồng hồ mới rồi, ko có nó cũng khó chịu.Thanks Tuấn.

Attachments

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47
Bác Trung Songtra vẫn giữ 2 chiếc Rex à? Thêm chiếcG4 2018 nữa đi.
Lấy mấy món này về làm chi cho tốn tiền cafe, bao nhiêu cafe cho đủ? ;-)
Còn chiếc bạc bác. Cần cái mặt lưới chụp loa thôi bác nên chắc chầu cafe ông kê nhỉ.

Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Còn chiếc bạc bác. Cần cái mặt lưới chụp loa thôi bác nên chắc chầu cafe ông kê nhỉ.
Bác đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh :)
OK bác, bác pha cafe xong thì hú em.
Em gửi qua bằng gì đây? Hoặc bác có ai đến được 77 Hồ Hảo Hớn, Q.1 không? Hay quận 2? quận 7?

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Bác đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh :)
OK bác, bác pha cafe xong thì hú em.
Em gửi qua bằng gì đây? Hoặc bác có ai đến được 77 Hồ Hảo Hớn, Q.1 không? Hay quận 2? quận 7?
Tuấn ơi bác Trung này bên sân chảo lửa tân bình đúng ko? Nghe nói có 2 chiếc Rex, 1 chiếc đang đắp chiếu.

Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Bác Trung còn cần nữa không? Em mang nó lên cty ở quận 7, để sẵn, lúc nào cho dịp qua Tân Bình sẽ gửi qua cho bác