Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: Rio Hatchback?

thế bác nghĩ Rio bán lại thì dễ hơn chắc ???
Ít ra thì Rio nó cũng là kiểu design mới trông cool hơn nên nhiều người sẽ thích hơn chứ Fiat nó đưa Albea 1.6 kiểu dáng design có lẽ chỉ thích hợp ở thời ông Thiệu thì cũng khó có nguời chấp nhận (Chưa nói về chất lwợng).

Hạng C
22/8/05
587
0
0

như vậy là em có nhầm lẫn. sorry các bác[8D]

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon

Dear Pác Vndnguyen,

Rio Hatchback em biết là dài 3,99m - ngắn hơn dòng Rio Sedan nhiều Pác ạ.Nhà em vẫn vào được nhưng hơi khó.Em đã cho thử em Albéa1.6 vào được rồi mà,Albea là 4,186m thì phải.>Lấy Getz chăng?

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: Hoang Thao Ngoc

Dear Pác Vndnguyen,

Rio Hatchback em biết là dài 3,99m - ngắn hơn dòng Rio Sedan nhiều Pác ạ.Nhà em vẫn vào được nhưng hơi khó.Em đã cho thử em Albéa1.6 vào được rồi mà,Albea là 4,186m thì phải.>Lấy Getz chăng?
ôi, sorry bác. Em nhầm sang con Cerato. Chính xác là như thế này:
Rio Hatch: 4.016
Rio Sedan: 4.240
Getz: 3.825
Albea: 4.186
Nếu nhà bác vào được Albea thì Rio Hatch vào vô tư

Tập Lái
2/1/06
28
0
0

Hi bác Hoang thao Ngoc, Theo tôi nghĩ, chuyện option của xe tùy thuộc vào cty Trường hải họ nhận định về khách hàng và giá cả cũng như là thị trường, theo ý kiến củ mình chắc là họ nghĩ option như thế là tạm ổn để có giá rẻ, còn option khác thì có thể mua được ở Vn gắn vào. tôi nghĩ nếu bác muốn mua thêm option gin thì cứ đặt thẳng vấn đề với văn phòng bán hàng toàn quốc tôi nghĩ chả có khó khăn gì nhưng chắc phải trả thêm tiền cho option và chờ để bên hãng họ sản xuất, còn cứ gặp mấy người sale thì làm sao mà họ quyết được , chỉ là sale man thôi mà, có gì bán nấy.

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon

Pác Niulasờti ơi,đừng tin mấy bác saleman hay ca salewoman (Em xin lỗi các Pác sale nghiêm túc trước nha),các Pác ấy chủ yếu lo cái percent của các Pác ớ trước khi đạt được 1 contract thôi.Mình là phó thường dân chứ đâu có vai vế ông này bà kia mà các Pác ấy vui vẻ khi tiếp xúc mình . À mà vậy nếu em chơi em Rio Hatchback thì có sẵn mấy cái hốc sau & dây dợ để chừa cho Sensor lùi không ạ?Nó khoảng bao nhiêu xiền ạ?

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Em th2i thấy Rio Sedan nhìn cool hơn.... em máu Rio sedan... các bác, đợt xe mới này Rio Sedan có mâm đúc đấy...

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

@bác duongcao ơi,bác chưa lấy em Rio sao?khi nào bác lấy vậy?vấn đề test xe thế nào,có gì mới k vậy?Đợt xe mới về là khi nào vậy bác?

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Em vẫn chưa Test được Rio các bạc ạh... đã về 03 thêm 02 chiếc Rio Sedan đợt 2, nhưng mà mâm đúc, đợt 1 không có....

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon

Chào Pác Vndnguyen,

Em vào trang :truonghaiauto.com.vn thấy kích cỡ của em Rio Hatchback là 3,99m Pác ạ.Còn ở trang Kia.com/international/showroom/Passenger Car thì chỉ thấynói có dòng Rio Hatchback nhưng dung tích cho từng máy có 2 loại là 1,343(1.3)cc và 1,493 (1.5)cc thôi,cả 2 em này dùng kết cấu I4,chạy xăng .Dòng 1.5 có AUTO còn em nhỏ thì không ,Vậykhông nói như Rio 1.6 đang quảng cáo tại Trường Hải.Vậy có lẽ em này tương đương Getz ở Hyundai rồi chứ không đựơc như dòng Hyundai Accent đâu.Getz là 1.4 mà Pác ạ