Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City
RE: Rio Rio

@bác duong-cao,bác chụp ảnh mấy em Rio Hatch ở Dinh TN chưa vậy?nếu có rồi thì post lên cho anh em xem với.Tks bác nhiều.

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Em không đi triển lãm bác Tuấn ạh,
Xin hỏi có bác nào chụp mấy em này không, vui lòng post lên cho mọi người tham khảo với ....

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

nadal
Hôm nay vừa đi xem xe xong. Cảm giác thất vọng nhiều quá. Nội thất bị bóc hết, chẳng có gì. Phanh ABS ko, gương chỉnh điện, ghế bọc nỉ (mùi khét khét). Ghế sau chật chội, tui cao 1m73 mà ngồi thẳng là tóc chạm vào mái. Thôi dành tiền mua CIVIC thôi.

Bác Nadal, em thấy ghế sau đây thấp như bác nói, em cao 1,82m, ngồi vẫn thấy thoải mái mà .....

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

hôm nay lên TH xem xe RIO thì Seles cho biết RIO đang có hàng, nhưng còn ngòai cảng...ngày mai sẽ có List màu xe...Giá xe cũng mới down xuống 500$.......Hỏi tính năng thì Sales gà mờ không biết có ABS hay không...Còn nói ABS phải 4 bánh thắng đĩa mới có được...Mình nói cứng thông số công bố trên website có ABS và cả EBD nữa...Cuối cùng Sales nói để hỏi lại...

Còn New Caren thì đã hết cách đây 2 ngày....dự kiến 1 tháng nữa mới có hàng trở lại....Ai máu thì đặt trước nhé.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Chiếc Rio 5 cửa số AT

Last edited by a moderator:
O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Vậy mà cái cậu sales kia lại bảo em 1,5 tháng nữa có hàng... chóang qúa... chóang qúa... em đặt màu đỏ Bordaux các bác ạh... Rio Sedan

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Trích đoạn: Xmen_sg

Mua RIO Hatchback đi...khỏi đụng hàng .....Sedan giờ có làm TAXI rồi....TAXI ít xài Hatch back lắm
Em này đắt quá mà lại còn làm cao, không nhập về bán vội, cuối năm này thằng TOY mà nó làm con VIOS AT thì tèo /

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

hồi trưa này em thấy 1 con màu bạc 4 cửa chạy trên đường trường chinh trông cũng đẹp chứ các bác, nhỏ gọn chắc chủ xe mới nhận xe nên th6áy ghế còn bọc nilon

Hạng B1
25/10/05
71
0
0

Vụ Rio Sedan khong co gương điện thì có vẻ nản nhỉ. Phanh ABS kô có thì cũng phải suy nghĩ thêm tí. Có lẽ làm em hatchback thì hay hơn.

Last edited by a moderator: