O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
Hình em Rio này các bác....
my.php

Em mới post hình lần đầu... nếu không ra các bác bỏ qua cho em nhé...

Em này nội thất cực chán, kiếng hậu chỉnh tay....chỗ ngồi tài xế rộng, nhìn dáng phía sau sport...
No Radio, no CD,

Đây là máy của em nó

thêm hình máy

Đây là hình nhìn từ phía sau bên hông trái

Giá 21,6k gồm VAT
màu: Bạc - lô hàng sắp về em không biết....

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Rio Rio

em post lại nè

Ủa, bác định lấy Sedan à? Giá 21,6k cũng mềm bác nhỉ, ít nhất là so với Getz. Thế mình có được tăng tiền để thêm options không bác? Em quan tâm nhất là ABS và Airbag, không có 2 cái này thì em không hứng thú lắm. Nhờ bác cho thêm thông tin nhé. Tks bác :)

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Kính bác Vndnguyen: Em chưa hỏi vụ tăng tiền để có thêm ABS... cậu salesman bảo em: "Việc đầu tiên là anh đi gắn CD đi" thế là em hiểu "chỉ có thế mà thôi"...
Cerato cũng không ABS, không CD.... nhưng mâm đúc...

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

1 cách cắt giảm option để giảm giá thành thôi.Tất cả các xe TH nhập về đều không có CD...=> không Tes âm thanh được...:)

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

@ Duong_cao: Cám ơn thông tin của bác.

các bác ạ, cắt giảm giá thành thì cũng tùy cái chứ. Cắt bớt CD+Radio thì còn được, vì cần thì mua cái khác gắn vô, chứ cắt ABS và Airbag thì có mà gắn đằng trời. Nếu thế này thì cũng chẳng có gì hơn Getz và Hyundai !!! :mad::mad::mad:

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Rio thi sedan thì chắc là không bằng GETZ rồi, giảm thiểu nhiều thứ lắm, gương điều chỉnh bằng cơm . Không chính xác lắm vì xem trong tình trạng không khoái, khả năng là kính sau lên xuống bằng cơm thì phải .

NGoài ra thăng Trường Hải này làm ăn vẫn củ chuối, chứ không chơi đẹp như HUYNDAI, thằng TH này rập rình giá cả chán chết, thấy nhiều người đến xem, chắc các chú định tăng giá (có vẻ không chuyên nghiệp). Xem là vì muốn khám phá chứ từ xem đến quyết định mua lại là cả một vấn đề, thế mà các chú đã tưởng bở .

Tập Lái
4/4/07
2
0
0

Anh em chúng ta hợp lại kiên quyết ko mua xe cho bọn chúng nó ế chỏng chơ đi. Rồi lại phải hạ giá thôi. 21,6 K e thà mua Lacetti hoặc Gentra còn hơn.

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Thôn gbáo cho các bác - Rio hết sạch hàng rồi - Đợt hàng mới may ra 02 tháng nữa mới có...
Bác Nadal: Nếu em là bác - Bác cứ chọn Laccetti và Gentra - Còn em, em vẫn chọn Rio - Gắn thêm CD khoảng 500 nữa là ok...

Bác Bixviet; Tất cả gương chỉnh điện - Nếu chỉnh cơm thì sặc àh...

Tóm lại - Rio Xuất Annamite chỉ khác với Rio xuất Mỹ và Châu Âu như sau:
- No Airbag
- No ABS
- No cảm biến lùi...
- No CD

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác Duong_cao xem Rio ở đâu vậy??? E xem ở Trường Hải bên Gia Lâm thì thấy Rio ở bên đấy là hatchback 5 cửa đẹp lắm, nội thất cũng đẹp lắm chứ ko như mấy tấm hình bác chụp đâu.