Tư Vấn Đầu Tư Rio Vista Q9, có nên mua.

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
1. Em chỉ nghe sale nói là có cầu nối qua vành đai 2 chứ cầu nối qua Rivera Cove thì em không hề nghe nói gì hết.
[BCOLOR=#ffff99]2. Còn cái vụ đường xá thông ra Dương Đình Hội cũng là vấn đề em đang nghi ngại. Vì theo sơ đồ phân nền, vị trí phía Bắc dự án có tới 3 đường thông ra ngoài, hỏi sale vậy mỗi đường ra đều có chốt bảo vệ hay sao? Thì sale bảo: "Đó là quy hoạch 1/500 của nhà nước nhưng thực tế hiện tại là không làm đường nào thông ra phía An Thiên Lý cả. Tương lai (nếu có làm) thì chỉ làm duy nhất đường ven rạch thông ra mà thôi." => Thông tin còn mập mờ thế này làm em hơi lăn tăn trong việc có nên tiếp tục hdmb hay không. Trong đây có bác nào rành về quy hoạch khu vực này cho em xin ít lời khuyên với ạ. Em mua ở nên không muốn thông tùm lum, mất an ninh lắm!!![/BCOLOR]
Đây bác @pheo@, bác có thông tin gì vui lòng chia sẻ cho em biết với. Em quan tâm nhất về vấn đề em highlight đấy ạ.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đây bác @pheo@, bác có thông tin gì vui lòng chia sẻ cho em biết với. Em quan tâm nhất về vấn đề em highlight đấy ạ.
Seo thì khi nào chả hót hay...
Toàn là ca ngợi những ưu điểm mình đang bán
Còn khuyết điểm thì cứ lờ đi.
Nghe lời seo hót thì có ngày....
Bởi thế tui mới nói là cần phải tìm hiểu....

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Seo thì khi nào chả hót hay...
Nghe lời seo hót thì có ngày....
Bởi thế tui mới nói là cần phải tìm hiểu....
Haizz... Tìm không ra thông tin nên em mới phải đi hỏi và đi hóng tùm lum. Bác biết gì thì chia sẻ cho mọi người với chứ bác cứ úp úp mở mở thế này thì nổ não thật đấy!!!

• Like
Reactions: cugung212
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Haizz... Tìm không ra thông tin nên em mới phải đi hỏi và đi hóng tùm lum. Bác biết gì thì chia sẻ cho mọi người với chứ bác cứ úp úp mở mở thế này thì nổ não thật đấy!!!
Bác mua thì bác tự tìm hiểu.
Bác tìm thông tin không ra thì nên xem xét lại có nên mua hay không.
Nếu bác mua mà không thèm quan tâm đến những cái điều tui nói thì tuỳ bác.
Tui đâu có mua đâu mà phải mất công tìm...

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Cập nhật cho bác nào quan tâm :
- LK & SH tặng bộ quà nội thất trị giá 40tr
- BTSH tặng 150 tr.
Bác nào muốn đi xem nhà mẫu hú em nhé. Ib em sẽ gửi thông tin

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
toàn ghi tắt, éo hiểu gì hết :(
Theo em hiểu là LK-liên kế, SH-shop house, BTSH-biệt thự shop house.
Cập nhật cho bác nào quan tâm :
- LK & SH tặng bộ quà nội thất trị giá 40tr
- BTSH tặng 150 tr.
Bác nào muốn đi xem nhà mẫu hú em nhé. Ib em sẽ gửi thông tin
Em cần hình ảnh tiến độ thi công của dự án, bác @LalaSaiGon có thì show ra nhé!!!

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Bác nói cái gì vớ vẩn vậy nhỉ??? Bác @cugung212 nói 20/10 mở bán, nên em share những mốc thời gian em biết cho bác ấy thôi.
Bác @pheo@ có thể xem lại các comment của em để biết em quan tâm tới cái gì trước khi nói em quan tâm cái vớ vẩn nhé bác.
Bác này người mua nhà mà phân tích chi tiết dự án giống sâu wa... haha:)

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Tui nói là cũng để cho những ai mua mà họ còn gà mờ hiểu...điều gì cần phải biết trước.
Còn nếu muốn mua thì chỉ cần hê lên một tiếng là seo nó cung cấp những cái thông tin như bác liền và ngay lập tức.
Còn những cái điều tui nêu ra thì chua chắc seo đã trả lời chính xác...

Nếu như mua mà chỉ nghe seo phán về cái phần của bác vì cái phần bác nêu thì seo nào cũng cung cấp ngay, mà không tìm hiểu như những gì tui đã nêu thì sau này có mà hối hận không kịp !!!
Em đồng ý với bác, nhiều sale toàn vẽ ra cận tuyến Metro số...4, đường phía trước sẽ mở rộng 40m....

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Em đồng ý với bác, nhiều sale toàn vẽ ra cận tuyến Metro số...4, đường phía trước sẽ mở rộng 40m....
Giờ là còn đỡ hơn rất nhiều rồi đấy.
Lúc trước dự ớn nào q9 cũng đưa cái bành vẽ aeon mall vào dụ thiên hạ nữa kìa...

• Like
Reactions: minhhau09