Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/2/07
2
0
0
RE: Rõ ràng ông MEDUSA này không xứng đáng làm MOD

@vios2007 :em nghĩ bác nên edit cái stastus và lời văn đầy ác cảm , mất hoà khí thế.không hài lòng thì góp ý tế nhị hay pm ,chứ ai lại phay phay thế này,mà nếu đã lỡ pót lên thì bác nên đọc kỹ lại những dòng văn bác Medu rất hoà nhã và thiện cảm ,còn :Dnữa chứ (bác vios không biết có cảm thấy áy náy cái lương tâm ko nhểy)
Ai chứ bác Medu thì đảm bảo điềm đạm,dzễ xương,chữ nghĩa lịch thiệp ,nói chung là mod OS Núm ber one (mấy mod kia em hỏng biết à nghen:D)
Bác vios àh,thiết nghĩ bác nên có lời nào đáp lại cho mọi chuyện tốt đẹp đi:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

em và đây chủ yếu tham khảo là chín, em cũng quen một vài bác MOD nhưng em chưa thấy ai hống hách. Theo hiển ý của em: Em chưa trả bất cứ một khoảng chi phí nào cho BDH (trừ tiền thuê bao hàng tháng ADSL), đưa vấn đề mình gặp phải thì được các Bác tư vấn ngay(tuy có cai được như ý, cái thì chưa) nhưng em cho như vầy là quá ổn rùi. Hình như các bác BDH đều có công việc riêng, không ai sống nhờ vào trang WEB này. Vì vậy VIOS 2007 phải suy nghĩ chứ.
Em không có ý công kích Bác Vios2007, không bênh Bác MEDUSA hay các bác BDH khác.

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Trích đoạn: Phuong Ngoc

Rõ ràng ông MEDUSA này không xứng đáng làm MOD

em chỉ thấy câu tựa đề này không hay chút nào!? :D

Thiết nghĩ pác cận và các pác trong BĐH đã làm rõ cho AE hiểu kể cả pác VIOS2007 nên mong AE đừng bàn thêm nữa.

@dongta

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Bác vios2007 bậy quá, bác đặt tựa bài như thế nghe căng thẳng quá!

Hạng B2
7/5/07
114
0
0

Bài này các bác cho vào bến được rồi :D

Bác medusa được nhiều người yêu ..... mến nhể ;)[8D]:D

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Khó cho bác MEDUSA rồi, em chẳng biết bác ngoài đời thế nào, từ lúc vô OS đến lúc này (trả lời vios không 7 cũng không tám ở thớt này) rất dễ thường mà:D
Em nghĩ giác ngộ hay tình cảm phải có thời gian, thôi đang nóng, các bác cho vô bến đi, từ rồi tính cũng được mà!
Làm OSPD xướng thật:D:D:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Các bác thân mến.

Đúng như bác Livemusic nói. Ban điều hành không ai hưởng bất kỳ một khoản lợi nào từ trang web này cả. Ban điều hành là những người có tin thần xây dựng...những người có tâm huyết xây dựng một chỗ chơi cho tất cả mọi người.

Có bác cũng nói là mất tiền ADSL để vào OS:D:D nghe thú vị lắm....thế thì để lập lên trang web này, để duy trì hoạt động của nó....để có được một băng thông rộng cho mọi người truy cập dễ dàng như chúng ta đang có....cũng mất tiền chứ;);)

Ban điều hành ai cũng có công việc chính, ngoài ra còn phải tốn rất nhiều thời gian đọc tất cả những gì mà 15.000 thành viên viết trên đây, cân nhắc và chỉnh sửa để diễn đàn đi đúng hướng....điều đó không dễ dàng chút nào.

Chưa nói đến việc nhiều thành viên nói năng xúc phạm mang tính cá nhân tới người khác, tới ban điều hành....thậm chí nhiều người còn đăng bài mang tính phản động.........thế mà ban điều hành vẫn phải cười...phải làm việc công minh.....

Tất cả nhằm cho OS phát triển lớn mạnh, tạo lên một sân chơi bổ ích, giá trị cho tất cả mọi người.

Một cái cây không tạo thành rừng, mà nhiều cây thì phải tránh đụng cành, đụng rễ cùng dìu nhau mà đứng.....chúng ta nên nhìn nhận vấn đề rộng hơn, khách quan hơn để xây dựng một OS vững mạnh về mọi mặt. Thậm chí ngoài đời khi gặp mặt chúng ta sẽ lại là những người bạn tốt của nhau

chào đoàn kết và hữu nghị

hoatran

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Dạo này OSPD có vẻ dân chủ quá nhỉ, em tưởng bài này vào bến từ hôm qua rồi chứ.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

@edc2121:

Nếu là bác bác sẽ làm gì khi mà...làm thế này cũng không được mà kiểu khác cũng không xong?:D:D

Em cũng chẳng muốn sự việc nó xảy ra như thế. càng không muốn có những bài than phiền kiểu này.....lại càng không muốn dành quá nhiều thơi gian cho nó......

nhưng thôi, cứ để đọc chơi......chắc cũng là một kinh nghiệm để chúng ta nghiền, nghĩ

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: hoatran

@edc2121:

Nếu là bác bác sẽ làm gì khi mà...làm thế này cũng không được mà kiểu khác cũng không xong?:D:D

Em cũng chẳng muốn sự việc nó xảy ra như thế. càng không muốn có những bài than phiền kiểu này.....lại càng không muốn dành quá nhiều thơi gian cho nó......

nhưng thôi, cứ để đọc chơi......chắc cũng là một kinh nghiệm để chúng ta nghiền, nghĩ

Ban điều hành ai cũng có công việc chính, ngoài ra còn phải tốn rất nhiều thời gian đọc tất cả những gì mà 15.000 thành viên viết trên đây, cân nhắc và chỉnh sửa để diễn đàn đi đúng hướng....điều đó không dễ dàng chút nào.

Em nghĩ các bác đọc bài viết của 15.000 thành viên đã rất mệt, bây giờ còn phải đi trả lời từng thành viên những chuyện như thế này càng mệt nữa... Vì vậy cứ theo luật mà ta xử thôi...:D

Status
Không mở trả lời sau này.