Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Rõ ràng ông MEDUSA này không xứng đáng làm MOD

Có khi nào các Bác nghĩ giả sử nếu mình là OSPD liệu mình có 10 phân vẹn 10 không nhỉ? Liệu mình có làm được như họ đã làm hay không???

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Riêng em nghĩ, các bác không đưa vô bến là làm khó cho OSPD rồi, anh em cũ thì không phải bàn, mới không hiểu có khi làm loạn xì ngầu.
Quân pháp còn bất vị thân (của OS đấy), DC không tập trung thì thành quá chớn.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

1 fiếu vào bến... 1 fiếu bấm lỗ...

Hạng B2

Cái thân em đây. Sao lậi lôi cả em em vào đây thế này... Chỉ tham gia có một bài khen người ta có cái xe giữ gía mà các bác lại cho em ăn chung phiếu với bác VIOS 2007 là sao....Chẳng gì em cũng đã từng được các bác chào đón khi được mamadung giới thiệu đi ọp line ở sài gòn (có cả hình hẳn hoi nhé). O>S>P>D đính chính lại cho cái bằng B2 này cái nhé.

Suy nghĩ cá nhân em về chuyện này: Đúng là ở đâu cũng có chuyện nọ chuyện kia... Nhưng mà chuyện này đâu có đến nỗi như vậy. Theo tôi thi bác VIOS2007 nên lên tiếng đi. Bác làm cho mấy bầi rồi lặn luôn là sao. Lại còn ảnh hưởng cả người khác nữa chứ.

Các bác minh oan cho tôi cái nhé. Bác BLACK (chính bác chở em về). Bác Nguyên hải phòng..... Đều đã biết em rồi mà.
----

Do chủ đề đã lock, em đâu có trách móc bác gì đâu mà chỉ thắc mắc IP nó trùng hợp vậy thôi! em biết bác là người tốt mà:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Em không ủng hộ vào bến vì có bài này để giải thích cho các thành viên mới về cách cư sử với các thành viên khác và Ban Điều Hành, chúng ta dân chủ mà nên khi có thành viên không hiểu chúng ta giải thích cho họ hiểu và bác MEDU có sai đâu, việc gì phải ngại .
Em không ủng hộ bấm lỗ VIOS07 vì trường hợp này có lẽ do hiểu lầm trong một phút nóng đầu đã bốc quá thôi, có thể vẫn "giáo dục" được và có lẽ đọc đến trang này thì bác ấy cũng hiểu ra vấn đề rồi ấy chứ .

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Càng nói càng mất hay, càng mất lòng.
Nếu không thì closed
Kate: Bác dùng chữ "giáo dục" em e có chiến tranh nữa đấy!

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

thôi các bác. em đề nghị không nói thêm về vấn đề này nữa nhé.....

xin các bác tôn trọng lời đề nghị của em như em đang tôn trọng các bác

chân thành cám ơn

hoatran

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Chuyện chẳng hay ho gì mà kéo tận 2 trang...Chán!!!
Các bác cứ đúng nội quy OS4R mà làm.
Những bài có nội dung gây mất đoàn kết,đưa vào bến,ai cần vào đọc và suy ngẫm.
Bài vi phạm chính trị:xóa vội,không cần giải thích!
Có như vậy OS4R mới vững mạnh,hữu ích,xứng đáng với sự tin cậy của rất nhiều thành viên và khách tham khảo.

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

bác Hải (otosaigon) chơi một chưởng tất cả mọi chuyện coi bề đã êm rồi mà cá bác đừng cố thêm nửa .
nội công bác Hải yhâm hậu thật :D

Status
Không mở trả lời sau này.