Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
@Bác Daingu:
Chính là em y/c bác Tiêu del bài đó bác. Vì em thấy bác ấy còn bức xúc quá, nên dùng từ, cách nói... chưa thật đúng cái ý bác ấy muốn nói. Bác ấy vẫn dặn em rất lâu từ trước, rằng khi nào em thấy bác ấy không ok thì cản liền dùm bác ây. Mãi hôm nay em mới làm theo yêu cầu ấy và bác ấy đã nghe lời em.
Em rất cảm ơn vì bác ấy đã làm vậy.
Em cũng sẽ cảm ơn bác rất nhiều nếu bác không nói một vài điều mà bác rất muốn nói... giống như một số bác khác đã làm (có vài bác em đã PM và yêu cầu như vậy). Chúng mình còn rất nhiều thời gian và không gian...
Em không có ý trốn tránh gì, chỉ muốn giảm đi sự tổn thương nếu có mà thôi. Mong các bác hiểu cho lòng mợ tài... bây giờ mợ tài đã biến thành "mỏ tái" rồi...

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
Sáng giờ nhà cúp điện, ko 888 được...hic...
Có 1 điều lạ là sao em thấy hình như có nhiều bác chỉ nhìn vấn đề 'một chiều'.
Trong bất kỳ công việc, tình huống nào cũng đều có cái đúng và cái sai của nó cả...
Nhìn ra cái đẹp,cái hào nhoáng và ca tụng nó thì ko khó; nhưng để 'đãi vàng tìm cát' mạnh dạn 'nhìn sau lưng của mình' thì khác!
Lắng nghe 1 vấn đề ko bao giờ chỉ nghe 1 chiều...

Em trình bày những cái 'SAi' của chúng ta ko nhằm phê phán ai, 'chà đạp' ai cả... kể cả việc xe của acc82 bị sự cố cũng ko trách chủ nhân của nó!
Điều em muốn nêu ra ( từ trước đến nay XNL chưa bao giờ nêu ra mặc dù cũng có nhiều bác rất bức xúc!) là nhìn ra những điểm yếu, phân tích vì sao và tìm biện pháp để phòng tránh trong tương lai...thế thôi.

Nếu chuyến này em ko nằm trong ban tổ chức thì em cũng sẽ...ko nói!.

Dám làm dám chịu! đó là tính cách của em và của những người cho mình là LÃNH ĐẠO!

@: Tiêu Phong: em ko có yêu cầu bác del bài à nha!

Nhiều cái đầu thì hơn 1 cái đầu!

Nhiều con tim chung nhịp đập hơn là...đập loạn nhịp!

Trong thời gian các bác tranh luận, em sẽ post hình tiếp đây!

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu
Xin lỗi tất cả các Bác, em gái nhỏ nhiều chuyện của các Bác tuy thật tiếc không tham gia được chuyến đi này cùng các Bác như lời em đã bí mật hứa với anh Xuanlv, nhưng vẫn lặng lẽ dõi theo mỗi bước đi của đoàn...lặng lẽ vui buồn theo những cung bậc cảm xúc của mọi người đây ạ.

Em vẫn thường tự hào, và thầm cảm phục tinh thần đồng đội, tinh thần lá lành đùm lá rách, vẫn luôn nghĩ trong Xóm mình tình cảm, sự quan tâm của mọi người giành cho nhau là thật nhất, là gần gũi gắn bó nhất. Và em luôn mong mãi mãi sẽ vẫn là tình thân như thế.

Chuyến đi đã kết thúc rồi, một chuyến đi đông, không được thuận lợi về thời tiết, và ít nhiều có trục trặc đã xảy ra. Sau chuyến đi, sẽ là chia sẻ những cảm xúc, những kinh nghiệm sẽ được rút ra để lần sau, nếu có đi chung, sẽ là một chuyến đi hoàn hảo hơn, đúng không ạ?

Vậy thì tại sao các bác lại xoá đi bài viết của mình, bài viết mà em nghĩ là những trăn trở suy tư từ tận đáy lòng mỗi người...như thế? Để rồi cuối cùng, mọi chuyện sẽ ra sao?

Em gái nhiều chuyện, mong các anh chị, các bác hiểu mà không trách giận.

Em cũng chỉ mong XNL mình mãi mãi giống như câu nói ấy : "Nhà lá đơn sơ nhưng tấm lòng rộng mở", vậy thôi!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.561
113
HCM
5 anh em trên 1 chiếc xe tăng, thì thấy hết 4 ông là Fiat rồi. Công nhận quân ít mà anh dũng có thừa. Hihihihi

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Trời Fiat 4/22 xe mà ít gì bác.

@ all: theo em mỗi bài post là 1 kinh nghiệm mà nếu không nói ra sẽ không nhận ra được. Nếu các bác không giải bày thì phải tốn thêm thời gian tiền của để nhận ra. Chỉ mong sao khi giải bày hết rồi thì cười khì khì anh/em cụng nhau 1 ly bỏ qua, rút kinh nghiệm để không có lần sau.

P/S: Bác Đại viết tiếp đê, sắp có hình chân dung của em rồi........................... (tiết kiệm bài post, không spam )

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53
loctruong0305 nói:
Trời Fiat 4/22 xe mà ít gì bác.

@ all: theo em mỗi bài post là 1 kinh nghiệm mà nếu không nói ra sẽ không nhận ra được. Nếu các bác không giải bày thì phải tốn thêm thời gian tiền của để nhận ra. Chỉ mong sao khi giải bày hết rồi thì cười khì khì anh/em cụng nhau 1 ly bỏ qua, rút kinh nghiệm để không có lần sau.

he...he... Chỉ có bác là hiểu em thui hà..... bữa nào dzô dzô 1 bữa nghen.

Hiện tại có nhiều ý kiến ko tán thành thớt này.... Viết tiếp hay stop đây ta?????
Thôi em ko viết nữa....MỆT!!!!!