Hạng D
4/9/07
1.453
702
113
Bờ bến lạ
Dear all !
Từ một ý tưởng nho nhỏ trên Facebook.XNL , được nhiều bác ủng hộ , em mở thớt Picnic cuối tuần rủ rê các gia đình có con nhỏ hoặc đã lớn trong xóm có dip đi chung với nhau.
Chương trình : Rủ rê Picnic cuối tuần cho các gia đình trong XNL tại Đầm Sen - Sài Gòn !
  • Thời gian : ngày Chủ nhật 4/8/2013.
  • Địa điểm : Công viên văn hóa Đầm Sen Q11 Tp. Hồ Chí Minh.
  • Tham khảo chi tiết tại đây : http://www.damsenpark.com.vn/vi/home
  • Thành phần : Các gia đình trong XNL có con nhỏ không giới hạn.
Chương trình chi tiết dự kiến :
Chương trình 1 : Tham quan, tham gia trò chơi, xem thú ...
  • 9h30 -10h00: Tập trung mua vé tại cổng Đầm Sen ( Lạc long Quân) . Các gia đình tự chủ động mua vé, có thể mua trọn tour tham gia tất cả các trò chơi không giới hạn số lần chơi hoặc vé từng trò chơi ( Tham khảo chi tiết trên website của Đầm Sen Park )
  • 10h00- 1200 : Di chuyển đến khu vực cấm trại. ( Mỗi gia đình có thể có lều, bạc,võng .... ) tập trung với nhau tại một địa điểm ... tùy chọn.Tham quan khu du lich Đầm sen, tham gia các trò chơi của con nít, của người lớn theo vé đã mua .... , xem thú, chim cò, voi ...Nếu đi bộ mệt quá thì có thể đi bằng xe lửa, hoặc thuê 1 xe điên chay quanh đầm sen .... hoặc đi tàu trên cao
  • 12h-15h00 : Ăn trưa - nghỉ ngơi - tham quan tiếp nếu còn sức ( Các gia đình có thể tự mang theo thức ăn, có thể mua trong Đầm sen, tuy nhiên theo nhận định là ăn được chứ k ngon )... và thường picnic thì ta mang ở nhà theo ... he hé. )
Chương trình 2 : Tham gia công viên nước
  • Từ 15h00 đến 17h00 : Tập trung ra CV nước, bơi, lội , tắm tham gia trò chơi tại công viên nước
( Lâu lắm rồi cả người lớn và con nít đều k chơi cái này ....chui vô mấy cái ống ... vui phải biết heheheh)
Chương trình 3 : Tham gia coi nhạc nước hoặc ăn tối .
Các gia đình tự chủ động.
Do đây là chương trình open nên các bác, các gia đình chủ động thời gian của mình.

Đầu mối có thể gặp nhau tại Đầm sen theo đúng thời gian dự kiến :
  • Bác Pold : Hội trưởng 090.36.331.8
  • Bác Phở : Hội Phó : Tự nhiên em mất số, bác Phở cho số vô giúp em nhé .
  • Bác Quý : Hội Phó : 0936.848.383
Mời các bác đăng kí tham gia , Theo cá nhân em nhìn nhận cũng lâu rồi chắc nhiều người trong chúng ta không đi picnic với gia đình và đặc biệt là đi Đầm Sen, mấy đứa con nít ở miền Bắc mổi lần nghĩ đến SG chúng nghĩ ngay đến Đầm Sen, Suối Tiên .. Đại Nam , vậy tai sao chúng ta ở ngay SG mà lại k dẫn gia đình mình vào đó nhỉ ???
Một ngày cho gia đình , cho các bé lớn và nhỏ tham gia cùng nhau thôi .... bớt ăn bớt nhạo tí ... để Đầm Sen vui ghê nào !
Đặc biết trong chương trình này, nghiêm cấp ruou bia dưới mọi hình thức từ 10h sáng đến 19h30 đêm.
Xin cảm ơn các bác !

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
Re: Rủ rê Picnic cuối tuần cho các gia đình trong XNL tại Đầm Sen - Sài Gòn !

Hềnh như lần đầu tiên em thấy Lùn mở thớt off cho các cháu . Úp cái coai

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

Lato nói:
Hềnh như lần đầu tiên em thấy Lùn mở thớt off cho các cháu . Úp cái coai
Mỗi lần Lùn mở thớt bên FB mát tay lắm nên anh em động viên, đe dọa, năn nỉ, van xin, quỳ lạy để Lùn tiện tay mở thớt bên này luôn. Up cho người đờn ông mát tay.

Hạng C
7/9/11
836
67
28
44

QUYVIP nói:
NamLam 2012 nói:
QUYVIP nói:
POLTS nói:
2L - 1N
Đk liền cho nó máu :D
Em 2L
chời, Quỷ vô đó chơi thú nhúng hả
Em chơi ném bowling
Đọc kỹ chưa pa? "Thành phần : Các gia đình trong XNL có con nhỏ không giới hạn"
chưa có con thì ở nhà dùm em nhóe:D

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Đẻ kịp không Quyvip :D