Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Đề nghị anh 3 không chửi xiên chửi xỏ ai đó nhé. Có gì tát thẳng vào mặt.
Nếu 28/6 cung Đá Vôi thì cho em 1 chân 1 xe. Chả thì chưa biết.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Bannang nói:
Lại một chầu nhậu nửa mới thực thi được Dấu giã 24h có ui . :D Làm trai mà không có beer rượu éo nói ai được .
beer a? em bỏ lâu rồi nhưng nay chắc đã uống lại được. chủ nhật này có một số xe thử lần cuối trước khi đi HCL. có kết hợp làm buổi chiều tối được không nhỉ?
chọn cái quán có mấy em chân dài ở Thủ Đức nhé Bannang, đi off về ghé chiến luôn.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Vậy tóm lại là Di Linh - Phan Thiết hay là Madagui đây, chiến sự xảy ra rải rác trên nhiều mặt trận, trận nào quân chủ lực tham gia cũng đông. Em tham gia 1 cung nhé :)
Theo em nghĩ nên giãn cách thời gian các chuyến đi ra xa chút, vì anh em đi RCF về đã tốn nhiều thời gian, mà tuần này 1 chuyến rồi tuần sau 1 chuyến thì khả năng ôm đồ lên rừng định cư luôn là rất cao :D.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
F1racer nói:
Đông ghê, chuyến này tổ chức chắc cũng bỏ túi vài chục chai.
@ tuanng: Hôm qua làm lộ bí mật làm gì bây giờ MD hắn dành mất phần của em. Nhưng vẫn chưa thấy dám post Fuckbook .... chắc sợ thằng khác nó biết tin lên FB rủ ai đó đi Cafe và Karaoke .... em vẫn hy vọng chuyến này con bồ em nó không post: Biến khỏi cuộc đời con này được rồi nha F one ... nhờ các anh OS offroad chuyển lời giúp
:D
anh em OS offroad rất quan ngại khi một bên không kiềm chế được mà tuyên bố như trên

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
kysutach nói:
cho e đặt 1 cục gạch nhé,e đi discovery
Cái này mới hay nè ! Có fim mới xem rồi . :D

* Bảo đảm bác này bị ảnh hưởng fim của Vulcan4x4 mới chiếu nè . :D Chơi đi chơi đi đừng có ngại ngùng gì . :D Nhưng em không đi trước và sau xe này đâu nhé . :D

Hạng B2
14/12/09
336
230
43
F1racer nói:
Đông ghê, chuyến này tổ chức chắc cũng bỏ túi vài chục chai.
@ tuanng: Hôm qua làm lộ bí mật làm gì bây giờ MD hắn dành mất phần của em. Nhưng vẫn chưa thấy dám post Fuckbook .... chắc sợ thằng khác nó biết tin lên FB rủ ai đó đi Cafe và Karaoke .... em vẫn hy vọng chuyến này con bồ em nó không post: Biến khỏi cuộc đời con này được rồi nha F one ... nhờ các anh OS offroad chuyển lời giúp
Chúng tôi cực kỳ quan ngại với những tuyên bố đầy kích động như trên

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hi hi ... chuyến này xe mình vẫn đủ thành phần tham dự cũ chứ Diana??:)

Status
Không mở trả lời sau này.