Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
F1racer nói:
Hi hi ... chuyến này xe mình vẫn đủ thành phần tham dự cũ chứ Diana??:)
Chả lụa của ông thì ngon, chiến tốt. Nhưng bên tui cũng có The Kid, Hip King.
So chả thì thua số lượng nhưng chất lượng thì mình bàn lại nhé F one.
PS : Em rất muốn và vô cùng muốn khi về từ RFC VN là mình chiến cung này. Xe què đi què, lành đi theo lành.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Bannang nói:
kysutach nói:
cho e đặt 1 cục gạch nhé,e đi discovery
Cái này mới hay nè ! Có fim mới xem rồi . :D

* Bảo đảm bác này bị ảnh hưởng fim của Vulcan4x4 mới chiếu nè . :D Chơi đi chơi đi đừng có ngại ngùng gì . :D Nhưng em không đi trước và sau xe này đâu nhé . :D
bác ba sợ e chạy dăng sìn vào xe mới ha

Hạng B1
17/6/09
61
3
8
thằng nhỏ dưới ghe ngồi im ru, địt xì cũng hông dám luôn

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Máy dầu cho anh hỏi thăm xem thử cái xe cùi anh mới làm để đi Tạng,gắn vỏ AT không có độ tời tiếc gì có theo nổi không vậy?muốn thử xe cái mà sợ xe yếu tài già đu theo hổng nổi quá.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
xe3banh nói:
Máy dầu cho anh hỏi thăm xem thử cái xe cùi anh mới làm để đi Tạng,gắn vỏ AT không có độ tời tiếc gì có theo nổi không vậy?muốn thử xe cái mà sợ xe yếu tài già đu theo hổng nổi quá.
xe anh ba bánh đi tốt, không tời thì đồng bọn kéo, tuy nhiên nên chơi vỏ MT thì nhàn nhã hơn, mấy cái đường này dốc trơn nhiều, đi AT cực lắm anh ơi.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
đi ngon anh ơi chã nhẽ ranger thua vịt trọc ngày ấy anh ,nhớ kiểm tra cái cầu trước còn hoạt động không anh nhé chứ ranger đời của anh hay bị cùi cầu trước do lâu không sử dụng đến lúc cần dử dụng thì gài cầu nó vào nhưng bánh trước nó không quay vì cái húp điện mắc toi :p

Mr Cún nói:
thằng nhỏ dưới ghe ngồi im ru, địt xì cũng hông dám luôn
sao mà im ru hả mụ kia ? địt xì hông dám thì địt nổ xá chi :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Xe 01 cầu, vỏ AT mà cũng nói "đi tốt", vụ này HT Sex Toy tời bằng niềm tin nhé! Đi offroad tệ gì cũng phải trang bị tối thiểu (vỏ, tời, ống thở) rồi tính tiếp, đừng mờii kiểu đãi bôi thằng yếu cũng khổ mà thằng khỏe thì càng khổ hơn!

TOY nói:
xe3banh nói:
xe anh ba bánh đi tốt, không tời thì đồng bọn kéo, tuy nhiên nên chơi vỏ MT thì nhàn nhã hơn, mấy cái đường này dốc trơn nhiều, đi AT cực lắm anh ơi.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Xe của anh 3 bánh là Ford Ranger 4x4 chứ đâu phải xe 1 cầu anh 8.

Status
Không mở trả lời sau này.