3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Re:Rửa xe bằng cát trộn xà bông

Cây xăng Petrolimex gần mũi tàu XVNT Nguyễn Văn Lạc - Đối diện Trường Hồng Hà (Bình Thạnh) nó cũng rửa y chang như vậy.
Tí nữa thì Em đập cho thằng rửa xe một phát.
Một cái giẻ,một xô nước bẩn bao gồm xà bông và cát mà nó rửa chiếc xe của Em gần như...toàn diện luôn.
Miệng phì phèo thuốc lá mà nó dám leo vào xe lau luôn tapbo và nội thất nữa chứ.
Các Bác cẩn thận và đừng vào đây nhé

Hạng B2
29/11/06
404
29
28

Các bác đi Trảng Bàng, có ghé ăn Bánh tráng, kế bên là dịch vụ rửa xe miễn phí (nói vậy thôi cũng phải bo, ko thôi mặt mày mấy chú 1 đống), thì nhớ để ý mấy chú đó. 1 cái khăn, ko xá bông lau tất từ ngọn đến rễ, mà rửa từ rễ lên ngọn là chắc chắn ...tèo da vợ.

Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC

Kế bên nhà em nè, ông Tổng ACB mướn anh tài xế, có hôm buổi sáng chờ sếp chắc cũng hơi lâu ảnh cầm 1 cái giẻ lau đen thui, lau từ bánh... lau lên nguyên cái xe luôn
. Mặc dù hông phải xe em mà sao em nhìn em cũng thấy xót xa quá xá cho con Mer đen mà mất đi sự bóng lộn của nó.

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Re: RE: Rửa xe bằng cát trộn xà bông

Em bị 1 lần vào tầng hầm của chung cư Thái An đường Nguyễn Văn Quá rửa xe, rửa xong nó làm biếng lau nước nên chế miếng nhựa mềm cầm quẹt lên xe để gạt nước đi. Em ớ người, chưa kịp nói vì nghĩ chắc không sao. Ra ngó thì thấy rõ bị xước quá trời vì dưới tâng hầm nó dùng đèn neon nên nhìn nghiêng thấy rất rõ. Sau khi bị em cự, nó lại tất tả đi lấy cana bôi trét vô định đánh, em lại cản nhưng cana đã bôi rồi. Kết quả là nám sơn chỗ đó (xe em còn mới). Mất 50k, chờ hơn 1 tiếng, rửa dơ, trầy xe, nám sơn. Bực không thể tả được các bác ơi. Về em phải mất công đánh bóng lại chỗ đó mới hết. Em hay rửa ở cây xăng trên đường Cộng Hoà, ngay ngã tư giao với Hoàng Hoa Thám. Chỗ này rửa rất nhanh và sạch, rẻ nữa, làm nguyên xe trong ngoài gầm luôn hết 50k.

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Der Fahrer nói:
Lỗi tại các Bác cả.vô nhầm tiệm rửa Xe Tăng...;)

Chắc thằng Ku đó bên chà nhám mới chuyển qua rửa xe nên còn nhớ bài cũ :D