Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam
Hôm rồi tới hạn đăng kiểm , mình đem xe ra tiệm tắm rửa cho em nó thơm tho sạch sẽ trước khi bị mấy anh đăng kiểm nó " giày vò ". Tới tiệm quen thì đông quá, xe xếp hàng quá trời luôn nên thôi chạy qua chỗ khác cũng được, chờ lâu ngại quá sẵn tiện làm ly phê đá luôn :D Chạy 1 khúc thấy tiệm Hiệp cũng lớn lắm, cầu xe đàng hoàng, vậy là tấp vào chạy lên cầu luôn. xuống xe có một Ku rất là xăng xái chạy tới hỏi anh hút bụi luôn hả - OK. Liếc thấy bên cạnh có quán cà fe cũng vui vui nên tự nhủ lòng sẽ giúp mấy em vài vé , đang dợm bước qua thì thấy Ku ban nãy xịt nước lên xe và đang xịt gầm , mình liền tới dặn xịt gầm kỹ giùm chút xíu rồi thả bộ tới cái bàn bên ngòai , có 1 em nông nách bước tới hỏi anh uống gì - đang tính trả lời thì thấy thằng Ku đó xách xô nước xà bông và cái giẻ nhúng vào xô và chà cái khoang bánh xe đầy cát sình rồi để nguyên vậy chà lên...... nước sơn năm 1990 vốn đã trầy trụa ít nhiều :mad::mad: Ôi trời đất ơi cái thằng trời đánh thánh vật này tui liền bung dậy chạy tới chận tay nó lại nhưng dù sao thì con vợ tui cũng xây xát phần nào cái mặt tiền rùi :mad: Sau một hồi chửi bới chỉ dạy.... cách rửa xe rồi thì cũng phải nói nó mày làm ơn xịt sơ thôi để tao về - Hôm sau hết dám ghé nhà mày nữa - Làm cho mấy em bán cà fe hôm đó đói luôn :mad::D
Mấy bác có đi rửa xe chỗ lạ nhớ nhìn thử xem tụi thợ làm ăn thế nào đã rồi hẵng bỏ đi quan tâm đến nông nách nhé - Kinh nghiệm xương máu của tui đấy :D

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
RE: Rửa xe bằng cát trộn xà bông

Vậy mà mới đọc em tưởng là phương pháp mới[&:] Hố hàng ghê luôn[:eek:]

Tại nó thấy nước sơn của anh cũ quá muốn anh đổi màu sơn nhưng kg dám lói đó anh Sơn ui[8D][8D][8D][8D]

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Bác Đò Ghe cho anh em biết cái địa chỉ đi để còn né, hôm nọ em đưa em Zace của ông anh đi rửa trên đường Phan Xích Long cũng ác tương tự, thằng này nhiệt tình, nên em cũng yên tâm uống cafe và đọc báo, ngẩng mặt lên đã thấy nó đang... đi vòng vòng trên nóc xe để rửa,....choáng, em kêu nó xuống, nó bảo: Bác yên tâm, em rửa biết bao nhiêu xe như vậy rồi,....... một đi không trở lại

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Đoạn nào Phan Xích Long vậy bác để hôm nào em bôi mỡ lên nóc xe rồi đến đó rửa:D

Hạng D
2/4/04
1.520
5.526
113
saigon, Vietnam

toàn là những cách rửa xe có một không hai, em đọc xong mà vẫn còn choáng các bác ạ

Hạng F
14/9/04
9.900
27.417
113
Q3

To Bác Đò ghe,
Bác thử ghé cây xăng Lý Chính Thắng -trương Đinh xem, mình thấy được do..

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Tớ khóai cái tiệm trên đường 3/2 gần NT Phương, tụi đó rửa nhiệt tình, nhưng bị cái đông quá và nếu không nhắc trước là nó cứ mở capô lên tắm cho cái máy ào ào (nhiệt tình mà)

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Chỗ này theo như em biết thì nhiều chiếc Taxi đã bị mất đồ, đồng hồ lắm rùi đó:mad::mad:

Trích đoạn: corolla95

To Bác Đò ghe,
Bác thử ghé cây xăng Lý Chính Thắng -trương Đinh xem, mình thấy được do..