Hạng B2
19/5/12
331
45
28
Bác phải lau bằng khăn khô chứ! Khăn của bác không phải siêu sợi rồi. Khăn siêu sợi nó không xù lông đâu.

Khăn siêu sợi mua ở đâu vậy bác ? Mình có thể lau kính bằng khăn cao su không bác ? Mình thấy có cái cây sủi kính bằng cao su (tương tự như cây gạt nước của xe) không biết bán ở đâu ...

• Like
Reactions: carfreshener.info
Tập Lái
26/5/17
1
1
3
33
nước rửa xe sonax shampoo em thấy có 2 loại lận... sonax gloss shampoo 1lit với sonax auto shampoo 2lit ... giá chênh nhau khoảng 100k... có gì khác vậy các cụ nhỉ??? gloss vs auto ???

• Like
Reactions: carfreshener.info
nước rửa xe sonax shampoo em thấy có 2 loại lận... sonax gloss shampoo 1lit với sonax auto shampoo 2lit ... giá chênh nhau khoảng 100k... có gì khác vậy các cụ nhỉ??? gloss vs auto ???
Nước rửa xe có sonax gloss shampoo, sonax car wash shampoo, sonax xtreme active shampoo, sonax xtreme wash & dry. Gloss shampoo là loại thông dụng. Nếu yêu cầu cao hơn 1 chút thì bác dùng sonax xtreme active shampoo. Loại này thì 25ml pha trong 10lit nước. 3 loại kia thì 100ml trong 10 lit nước. Có thể pha 50ml trong 5 lit nước. Tùy nhu cầu mà bác có thể chọn sản phẩm phù hợp. http://carcaremart.com.vn/danh-muc/san-pham-cham-soc-xe-sonax