Tập Lái
26/10/12
18
3
3
Re:pHÂN ĐÀ S.O.S NHA TRANG

Em xin lỗi các bác vì có việc đột xuất không đến dự được dù bác tini đã nhắn tin thông báo. Thấy các bác giao lưu vui quá mà ko tham gia thật là tiếc...

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang

Hảibonbanh nói:
Sáng qua em bị bong cái dây cột sống lưng đau quá ko biết đi dc ko, ah mà đầu năm nên các Bác dư đạn nên mới vào quán này vì tháng 10 năm ngoái em bị chém 3t ở đây đi 5 người uống 8 lon vài con ghẹ, vài con tôm và 1 tô cháo hàu, em thì ko tiếc tiền nhưng bực mình vì bị xẻ thịt ngay trên sân nhà
ai biểu vô quán chảnh quá bị chặt là đúng rồi ,hôm qua off cả trung đoàn 30 người ,do ăn cơm nguội với cá mú sống nên có 5 chai à

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93

Đầu tiên em xin cảm ơn chi hội SOS Nha Trang và đặc biệt bác tini đã giúp đở tận tình trong ngày hôm qua. Kết quả là vợ 2 của em đã phục hồi sức khỏe và đưa gia đình em về đến Sì Gòn bình yên.
7h Sáng hôm qua bác tini đã liên lạc và hướng dẩn cụ thể để em đưa xe đến Gara 06 Nguyễn Chánh sửa chữa. Sau khi "xét nghiệm" anh em thợ phát hiện vợ 2 của em uống nhằm xăng dỏm nên sức khỏe bất an, vận hành bất ổn. Vậy là bao tử vợ 2 bị móc ra phẩu thuật, xúc rửa + sửa lại máy lạnh, đến 12h thì việc sửa chữa hoàn tất. Do bể kế hoạch nên gia đình em phải tức tốc lên đường về SG nên chỉ kịp phone cho bác tini rất tiếc không có dịp ngồi uống với các bác ly cà phê hoặc vài ly bia, đành hẹn với các bác dịp khác vậy.
Chúc các bác SOS của OS nói chung và chi hội SOS Nha Trang nói riêng năm mới An khang, Thịnh Vượng, dồi dào sức khỏe. Chân thành Cảm ơn

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48

Vui ghê vì ae gặp nhau đầu Xuân thật ấm cúng nhưng cũng buồn ghê vì thiếu mềnh.
Mong lại sớm có dịp nâng ly cùng các bác!!!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Em gỡ "đính kèm" topic này để anh em phải chú ý "chăm sóc" kẻo nó "chìm vào kỷ niệm". Không có ý khác. Anh em Nha Trang chăm sóc topic cẩn thận nhoen!:D

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang

Thông báo off đầu năm
Mời toàn thể s.o.s nha Trang off đầu năm tại nhà PHAMGALAXY vào lúc 16h30 ngày 22/2/2014 ( tối thứ 7)
Thân mời