Hạng B2
14/3/11
441
335
63
tinh hinh la em co nhac duoc mot cuoc sach huong dan su dung vitara .em muon tra ve cho chu nhung ko biet o dau .nen wiet dinh tang lai cho bac nao dang can .:p:p:cool::cool:

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
phuoc84 nói:
tinh hinh la em co nhac duoc mot cuoc sach huong dan su dung vitara .em muon tra ve cho chu nhung ko biet o dau .nen wiet dinh tang lai cho bac nao dang can .:p:p:cool::cool:
Em đặt cục gạch nha bác, mai em nhờ bác Hải nhận giúp em. Nghiên cứu xem nó khác SW cái gì.;)

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Em cũng đang mua Vịt đây bác Phước.
nếu bác có, cho em mượn để photo
thanks

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
Em cũng có 1 cuốn hướng dẫn sử dụng Vitara photocopy, hiện nay không dùng nữa, bác nào cần ghé văn phòng em nhận nhé !
Hình ảnh thực tế :
sach huong dan su dung vitara

sach huong dan su dung vitara

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Bác gatre cho em cuốn sách đó nha,
Hôm trước thấy bác bán chiếc Vịt của bác mà thèm. đã độ nhiều thích quá, không có duyên mua con của bác.
Để cuối tuần này mời bác caphe.

Sẵn tiện đây, các bác cho em hỏi, đồ nghề theo xe Vitara gồm có những gì để sửa chữa nhỏ?
thanks

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
pxtanh nói:
Bác gatre cho em cuốn sách đó nha,
Hôm trước thấy bác bán chiếc Vịt của bác mà thèm. đã độ nhiều thích quá, không có duyên mua con của bác.
Để cuối tuần này mời bác caphe.

Sẵn tiện đây, các bác cho em hỏi, đồ nghề theo xe Vitara gồm có những gì để sửa chữa nhỏ?
thanks
Nhất trí với bác, khi nào rảnh thì ghé em nhận nhé, Đồ nghề Vitara cơ bản thôi bác : con đội, tay mở bánh, mở bugi, bơm điện, tuốc -nơ - vít, khóa 10, 12, 14 ... thế thôi ạ ;)

Tập Lái
15/11/11
19
0
0
Bác gatre76 cho em hỏi là bác còn sách hướng dẫn tiếng Việt cho Vitara không ạh? Hiện tại em đang cần và ngoại ngữ không khá nên mạo mụi hỏi, nếu bác nào có cho em mượn photo với. Xin cám ơn các bác nhiều. (Em ở Miền Đông ạh)

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
diep17820 nói:
Bác gatre76 cho em hỏi là bác còn sách hướng dẫn tiếng Việt cho Vitara không ạh? Hiện tại em đang cần và ngoại ngữ không khá nên mạo mụi hỏi, nếu bác nào có cho em mượn photo với. Xin cám ơn các bác nhiều. (Em ở Miền Đông ạh)

Em có 1 cuốn luôn để trong xe, ngày 30/8 tới sinh hoạt Chi hội SuFC, Bác tham dự em đưa Bác photo luôn nhé !