Tư Vấn Mua Bán Safira hay Mizuki

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Cái này là ngày xưa chủ đầu tư đưa ra trả lời cho khách hàng khi dự án chưa hình thành. Chứ giờ dân ở rồi. Mùi hay không là biết liền.
Và mình khẳng định là có mùi hôi của Đa Phước
Ai cũng nói hôi, chỉ là ít hay nhiều. Ngay cả không có bãi rác thì vị trí Jamila vẫn ổn hơn nhiều. Không phải bỗng dưng mọi công trình giao thông lớn đều quanh khu vực này. Thủ tướng cũng bật đèn xanh cho Thành phố phía đông. Lâu lâu buồn ghé em Ngọc Trinh tâm sự cũng đỡ

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
26/10/11
87
286
53
Cái này là ngày xưa chủ đầu tư đưa ra trả lời cho khách hàng khi dự án chưa hình thành. Chứ giờ dân ở rồi. Mùi hay không là biết liền.
Và mình khẳng định là có mùi hôi của Đa Phước
Trước đây mình ở P16 Q8 ( ban công lầu 10, hướng nam)thỉnh thoảng còn nghe mùi đó bạn, 1 năm 2-3 lần gì đó. Nên Mizuki thì đương nhiên cũng bị nhưng cũng nhẹ chứ ko nặng, nhà mình may mắn là ban công / lô gia hướng Bắc và Đông Bắc nên ko nghe mùi.

Hạng B2
29/1/19
162
87
28
42
chọn vị trí và tầm giá đi làm Quận 1 thì dự án Phú Long - Dragon Hill 1&2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ,chọn view Phú Mỹ Hưng ở tuyệt, mát. Đi Q1 nhanh hơn 2 dựa án kia.

• Like
Reactions: tuanluu72
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
E có khách gửi bán căn 1+1 bên safira, giá ra đi 1.88 tỷ, bác nào qt inb e nhé. Ngoài ra e cũng có bán Hausneo luôn ạ :D

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Ý kiến của chính cư dân như bác đây thật đáng quý. Em có đến nơi tìm hiểu thì cũng ko tường tận bằng các bác đã sống ở đây Em cảm ơn bác nhiều!

Bác hỏi luôn cư dân 2 block của Mizuki bị nứt xem ng ta nói thế nào, mình đã từng mua và ở SP của NL, chất lượng xây tồi so với tầm giá/thời điểm, dc cái pháp lí tốt, Sổ hồng sòng phẳng, còn lại ... thôi bỏ đi ...

Hạng B2
21/8/17
201
446
63
37
Mizuki không gian ổn, qua q7 gần, đi q1 cũng không quá xa. cộng đồng cư dân đấu tranh mạnh mẽ, giờ bên đây thấy ổn định, ok cho các gia đình trẻ. giai đoạn 2 cũng sắp mở bán, còn nhiều tiềm năng.

Attachments