Hạng D
11/12/10
3.013
7.643
113
Đoạn sạt lỡ này có phải đoạn Long Xuyên đi Chùa Bà không các bác

Hạng B2
4/5/07
314
4.138
113
Có bác nào đi cao tốc tới Long An rẽ nhánh xuống QL62 đi thẳng tới QLN2 đi tới Cao Lãnh, rồi qua cầu Cao Lãnh, cầu Vàm Cống qua Long Xuyên chưa ạ, đoạn này đường đi có ổn không?
Đường này OK bác. Đoạn gần cầu Vàm Cống chạy như cao tốc, sướng!
Bác chủ thread đi có trẻ con thì ko nên đi về trong ngày, vì như thế hành xác mệt lắm.
Nên ngủ lại Cần Thơ/Long Xuyên/Châu Đốc 1 đêm cho thoải mái.
Châu Đốc có quán cơm Bảy Bồng phải nói ngon, sạch sẽ tuyệt vời, toàn món tôm cá.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng B2
25/2/13
474
1.325
93
Có bác nào đi cao tốc tới Long An rẽ nhánh xuống QL62 đi thẳng tới QLN2 đi tới Cao Lãnh, rồi qua cầu Cao Lãnh, cầu Vàm Cống qua Long Xuyên chưa ạ, đoạn này đường đi có ổn không?
Mình đi N2 1 lần sau tự bảo ko đi nữa, đường ko đông Nhưng xóc. Người ngồi trên xe mệt. Chấp nhận đông n tắc đường nhưng cứ đi đường truyền thống thôi.

1/10/16
772
8.506
93
Đường này OK bác. Đoạn gần cầu Vàm Cống chạy như cao tốc, sướng!
Bác chủ thread đi có trẻ con thì ko nên đi về trong ngày, vì như thế hành xác mệt lắm.
Nên ngủ lại Cần Thơ/Long Xuyên/Châu Đốc 1 đêm cho thoải mái.
Châu Đốc có quán cơm Bảy Bồng phải nói ngon, sạch sẽ tuyệt vời, toàn món tôm cá.
Mình 3 lần liên tiếp 7 Bồng hết bàn trưa, nên kg care nó nữa, ăn bậy buổi trưa cho xong. Chiều ăn bò nướng bù lại

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
7/3/07
2.224
52.429
113
Em cũng tính đi T7 này, sáng 4g đi, tới nơi cúng xong, lanh quanh tý ăn trưa rồi về SG lại. Định đi QL 62 qua ngã Hồng ngự, qua 2 cái phà Tân châu và Châu giang, em đi sedan chở vợ và 2 con hơi lớn lớn rồi. Đường này ổn không mấy anh?