Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Em đang tính ôm tiền ra Hà Nội đầu tư. Thấy giá đang rẻ quá. Được Cô thương thì chừng vài năm nữa bán đi khéo mua được 2 miếng ở SG
Để mình kể chị 6 nghe câu chuyện ông hàng xóm vừa từ Bắc vào Q2 mua miếng đất xây căn biệt thự to đùng cạnh đất mình.
" eo mẹ, ngày xưa anh mua 14 tỷ căn nhà a ở ngoài ấy cách đây 8 năm, giờ a bán 16 tỷ mà trả lên trả xuống, ngày ấy cẩm 14 tỷ vào Nam sớm thì anh đỡ vất vả rồi!" .....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/10/20
360
305
63
Quận Phú Nhuận
dichvubds.com
Em đang tính ôm tiền ra Hà Nội đầu tư. Thấy giá đang rẻ quá. Được Cô thương thì chừng vài năm nữa bán đi khéo mua được 2 miếng ở SG
thằng bạn em ở Hoàng Kiếm nó nói ngoài này tao bán cái toilet là vô SG mua được căn nhà phố, ko biết có thật ko? bác nào rành ngoài đó cho xin ý kiến.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
thằng bạn em ở Hoàng Kiếm nó nói ngoài này tao bán cái toilet là vô SG mua được căn nhà phố, ko biết có thật ko? bác nào rành ngoài đó cho xin ý kiến.
quan trọng là bao giờ bán được hẳn hay bác!
Ngoài ấy giá m2 cao, nhưng CDT ng ta mua cả cụm mấy căn. Dân ngoài ấy 1 nhà muốn bán thì 4 nhà còn lại dìm ko bán đế khi cdt người ta nản ko thèm mua thì thôi.

Thế mới có cảnh đi chẳng được, ở chẳng xong. Nhưng mồm thì ta đây ở phố cổ 1m2 quy ra mấy tỷ bạc!

• Like
Reactions: lstranquang
Hạng C
18/8/20
717
6.131
93
40
Để mình kể chị 6 nghe câu chuyện ông hàng xóm vừa từ Bắc vào Q2 mua miếng đất xây căn biệt thự to đùng cạnh đất mình.
" eo mẹ, ngày xưa anh mua 14 tỷ căn nhà a ở ngoài ấy cách đây 8 năm, giờ a bán 16 tỷ mà trả lên trả xuống, ngày ấy cẩm 14 tỷ vào Nam sớm thì anh đỡ vất vả rồi!" .....
Ối giời ơi, kinh thế cơ à. Ở ngay thủ đô hoa lệ thì giá ảo tung cái chảo luôn rồi!!! Chắc đất ngoài Hà Nôi lại sốt ở vùng ven thôi chứ khu nội đô thì giá trên trời rồi.