Tập Lái
2/7/17
0
1
2
30
Nhiều nét thú vị mà ngày nay không còn. Thời gian đúng là thay đổi đi nhiều thứ

• Like
Reactions: smallkiwi
Tập Lái
2/11/17
3
4
3
28
Mình là người Hà Nội, mình chưa từng được một lần vào Sài Gòn nhưng được biết nó qua những hình ảnh, phương tiện thông tin đại chúng hay qua lời kể của bạn bè khiến mình rất thích thú với nó, rất mong muốn được một lần vào đó ;););)

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
Mình là người Hà Nội, mình chưa từng được một lần vào Sài Gòn nhưng được biết nó qua những hình ảnh, phương tiện thông tin đại chúng hay qua lời kể của bạn bè khiến mình rất thích thú với nó, rất mong muốn được một lần vào đó ;););)
tiếc gì mf ko làm 1 chuyến chứ bạn

Tập Lái
12/11/17
0
1
0
39
Em thì sinh sau đẻ muộn, chỉ biết SG qua những tấm ảnh những thước phim hay qua lời kể của người lớn tuổi. Cùng từng đi đến tham quan những địa chỉ một thời của SG hoa lệ
Nhưng những topic như thế này hay có những bác hay nhớ về những thời xưa, chắc các bác ấy từng sống qua thời đó, có người giờ thất bại có kẻ huy hoàng nhưng ai cũng có cái chung là chê cuộc sống hiện tại nhưng em nói thật trong cuộc sống hiện tại có nhiều bác chửi thì chửi nhưng vẫn phải nhờ cái thối nát đó để mưu sinh, nhờ cái lũng đoạn đó để làm giàu.cũng như chửi xxx ăn nhưng khi bị phạt thì vẫn đút tiền đẻ khỏi biên bản, đút xong thi về chửi.

Vài lời của kẻ hậu sinh. Em lót dép hóng gạch, em sống cũng hơn nữa đời người, nhận thấy cs của e đang tót lên từng ngày nên em nghỉ chưa có gì để than phiền về TpHCM này ạ

• Like
Reactions: smallkiwi