Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn
koonjang nói:
Sunglasses nói:
Lại có vụ trung tâm thương mại nửa , thằng Parkson kế bên đang thở oxy
Em thấy Parkson sân bay đông nghẹt mà, đi vào Bạch Đằng toàn taxi đợi khách kẹt 2 bên đường. Hóa ra cũng đang có vấn đề hả bác ?
Taxi tụi nó đưa khách vào sân bay rồi ghé đó kiếm chút cháo đó bác ơi, hỏng lẻ đi về xe không.

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
vankhanhktpn nói:
inside man nói:
vankhanhktpn nói:
34 chai ,vậy làm căn hộ Satra phan đăng lưu coi bộ ổn hơn? Nó đang làm hết tầng 1 ,đến tầng 3 lại phải đóng 10% nữa rồi.

Hô hô, bác lại cứ tự sướng thế, Satra sao so với cái Air plaza được, từ vị trí tới quy mô, tiện ích.
Tự sướng gì bác? Em mua có lãi là bán ,và đang lãi ( tính theo VND ) đấy. Về giá, satra nó phải cao hơn nhiều PN techcons khi hoàn thành , giá ra bi giờ cũng 33,5- 34,5 rồi ( tùy lầu). Còn cái gì đấy ở sân bay ,em ko ham vì xa thành phố hơn ,chỉ hợp với phi công và tiếp viên ,còn nếu đầu tư với giá đấy ( > 40 tr), mua vô  cũng chả có lãi.:)Còn nói cái vị trí nó hơn là hơn chỗ nào? Đất chỗ đó đắt hơn đất MT PDL???:cool:
Bác lại tự sướng phát nữa rồi đó nha,
Đất khu đó sẽ đắt hơn đất MT PĐL là chuyện đương nhiên. 3 năm nữa PĐL vẫn là PĐL, nhưng 3 năm nữa khu này sẽ duyên dáng hơn nhiều ( Đó là nói về đất ). Còn nói về căn hộ, nếu mua để ở với giá 40 triệu thì đáng giá hơn mua ở Satra 35 triệu, còn mua để bán lấy lãi thì em hổng biết.:)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.539
113
Sì Gòn
nhà ngay sát sân bay thấy hổng ham rồi
bác nào mua rồi mai mốt cho em ké vô chụp máy bay nha :)

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley
mua căn hộ giá 40t / m2 ở quận TB thì đúng là tự sướng, đất nhà hẻm nội bộ đường Cửu Long chỉ 80 - 100t/ m2 là kịch trần, em xây 3 lầu , tính tiền đất + xây dựng chỉ khoảng 30t/ m2 / nhà.

Vậy tội gì phải trèo lên chung cư ? 

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.427
113
Khu A75 này xây dựng không cao, mật độ thấp. đa dạng về các loại hình ăn chơi nhảy múa, nói chung ở đây thì dịch vụ tới tận răng, sau này khi đường vành đai nó mở ra thì đây như điểm tập kết mới rồi.
Chỉ thắc mắc mỗi cái là sao lại đắt thế thôi, tầm 25tr/m2 thì hợp lý

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
Nó chơi tới hệ số 7,5 còn thấp gì nữa bác.Chưa tính lúc nó xây lại lươn lẹo xin thêm tí thì còn chán nữa.Tập đoàn này làm mấy cái bán toàn giá cao,chắc cái này ra giá đó cho nó đúng đẳng cấp,sợ bán giá rẻ mất tiếng đó mà.:D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.427
113
thang real nói:
Nó chơi tới hệ số 7,5 còn thấp gì nữa bác.Chưa tính lúc nó xây lại lươn lẹo xin thêm tí thì còn chán nữa.Tập đoàn này làm mấy cái bán toàn giá cao,chắc cái này ra giá đó cho nó đúng đẳng cấp,sợ bán giá rẻ mất tiếng đó mà.:D
Không phải! ý em là khu này nó nên chơi hệ số thấp thôi 5 -6 là cùng, nhìn cho thoáng đãng 1 chút.
Phải công nhận hàng chị P... toàn giá ngất ngây, mà bỏ rẻ thì mất đẳng cấp thiệt
Cái Công trình này bị ma đuổi hay sao mà thi công cả ngày lẫn đêm vậy ta

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
inside man nói:
vankhanhktpn nói:
inside man nói:
vankhanhktpn nói:
34 chai ,vậy làm căn hộ Satra phan đăng lưu coi bộ ổn hơn? Nó đang làm hết tầng 1 ,đến tầng 3 lại phải đóng 10% nữa rồi.

Hô hô, bác lại cứ tự sướng thế, Satra sao so với cái Air plaza được, từ vị trí tới quy mô, tiện ích.
Tự sướng gì bác? Em mua có lãi là bán ,và đang lãi ( tính theo VND ) đấy. Về giá, satra nó phải cao hơn nhiều PN techcons khi hoàn thành , giá ra bi giờ cũng 33,5- 34,5 rồi ( tùy lầu). Còn cái gì đấy ở sân bay ,em ko ham vì xa thành phố hơn ,chỉ hợp với phi công và tiếp viên ,còn nếu đầu tư với giá đấy ( > 40 tr), mua vô  cũng chả có lãi.:)Còn nói cái vị trí nó hơn là hơn chỗ nào? Đất chỗ đó đắt hơn đất MT PDL???:cool:
Bác lại tự sướng phát nữa rồi đó nha,
Đất khu đó sẽ đắt hơn đất MT PĐL là chuyện đương nhiên. 3 năm nữa PĐL vẫn là PĐL, nhưng 3 năm nữa khu này sẽ duyên dáng hơn nhiều ( Đó là nói về đất ). Còn nói về căn hộ, nếu mua để ở với giá 40 triệu thì đáng giá hơn mua ở Satra 35 triệu, còn mua để bán lấy lãi thì em hổng biết.:)
Ý bác là có mí cô tiếp viên nên nó duyên dáng?;) Đất trong chỗ đó để ngắm tiếp viên và máy bay thì ok ,còn để ở với 40 tr ko em mơ đến ,nó đáng giá bao nhiêu thì thị trường sẽ từ từ đánh giá nhưng chắc hiện tại ko đến giá đó,giá của CDT tự sướng.Còn PDL sẽ vẫn là Đại lô Phan đăng Lưu ,SAtra cùi bắp giá 34 tr vẫn đang giao dịch ầm ầm . Ặc ,bác nói thế chắc em bán cái nhà quận 3 lên đó mua căn hộ sân bay để ngắm máy bay với ngắm duyên dáng quá.:D
Ai muốn đi tắt đón đầu ,xuống sân bay Long Thành mua đất đê .:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
bravia nói:
thang real nói:
Không phải! ý em là khu này nó nên chơi hệ số thấp thôi 5 -6 là cùng, nhìn cho thoáng đãng 1 chút.
Phải công nhận hàng chị P... toàn giá ngất ngây, mà bỏ rẻ thì mất đẳng cấp thiệt
Cái Công trình này bị ma đuổi hay sao mà thi công cả ngày lẫn đêm vậy ta
Để kịp đón đầu cơn sốt mới!:D

Status
Không mở trả lời sau này.