Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/9/10
23
1
3
Bên Ch đó bán hết rồi mấy bác ơi  , bây giời mấy bác muốn mua cũng phải mua chênh lêch .em đang có ông bạn , mua được căn giời muốn bán lại như chênh lệch 120 triệu , lầu 10 , căn số 3 căn góc , bác nào quan tâm thì liên lạc lại với em .

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
cảm ơn các bác, sơ bộ thì em thấy ý kiến các bác cũng ko phản đối gì nếu mua ở đây, mà em thấy ở đây cũng coi là trung tâm rồi, câu chuyện còn lại là giá cả thôi

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Các bác cho hỏi: cái khu đất Hồng Hà, xí nghiệp nước đóng chai ( Câu lạc bộ TT Hồng Hà..., hình như số 108 thì phải, bên trong có hồ bơi, sân tenis...) dự định làm gì mà thấy phá cửa bỏ hoang mấy năn nay rồi.

Hạng D
14/5/08
2.536
21.272
113
Minh Pham nói:
Các bác cho hỏi: cái khu đất Hồng Hà, xí nghiệp nước đóng chai ( Câu lạc bộ TT Hồng Hà..., hình như số 108 thì phải, bên trong có hồ bơi, sân tenis...) dự định làm gì mà thấy phá cửa bỏ hoang mấy năn nay rồi.
Em nghĩ cũng phải chục năm ấy chứ, nguyên cái khách sạn cũ bỏ hoang. Phí quá

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
koonjang nói:
Minh Pham nói:
Em nghĩ cũng phải chục năm ấy chứ, nguyên cái khách sạn cũ bỏ hoang. Phí quá
Cũng cở đó, nhưng gần đây mấy năm thấy đập sửa rồi bỏ luôn tới giờ, trong đó có cái hồ bơi bự lắm... hổng biết mấy mợ đoàn bay có hay " tiến tăm" ở đó không. Bên đường Yên Thế có căn đang bán, chủ nhà giới thiệu có " đằng sau nhà có view hồ bơi" - nhìn qua hàng rào B40 - nên giá hơi chát một tí :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
bác nào mua dự án này ban đêm  ở trên lầu thì khỏi sài máy lạnh , nhà lúc nào cũng thoáng mát , sạch sẽ , gió từ sân bay lùa vào mát rượi , lại còn có view ra nguyên cái sân bay ban đêm toàn đèn nhấp nháy , máy bay lên xuống , coi phim, mua sắm , ăn uống , siêu thị thì bước qua đường tới parkson, location thì okie , sau này nó còn có 1 cái dealer xe nissan bên cạnh vô tình làm cho khu này nhìn hiện đại khang trang nhưng con đường bạch đằng , hồng hà thì quá tởm, bẩn thỉu , nhếch nhác, chật cứng .

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
sa mac nói:
Bên Ch đó bán hết rồi mấy bác ơi  , bây giời mấy bác muốn mua cũng phải mua chênh lêch .em đang có ông bạn , mua được căn giời muốn bán lại như chênh lệch 120 triệu , lầu 10 , căn số 3 căn góc , bác nào quan tâm thì liên lạc lại với em .

He he...toàn đầu cơ thôi bác ợ.Thị trường cứ kiểu này,đóng khoảng 3 đợt tiền nữa mới biết giá nó sẽ như thế nào.:D

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
thang real nói:
sa mac nói:

He he...toàn đầu cơ thôi bác ợ.Thị trường cứ kiểu này,đóng khoảng 3 đợt tiền nữa mới biết giá nó sẽ như thế nào.:D
Ặc, em ôm 1 cái ,cũng đang sợ như thế đây.Mới đặt cọc sang lại thì 33-34 ,đóng 2 lần tiền rồi cũng vẫn 33-34 ,chắc đóng lần 3 thì còn 31-32 ,hehe.

Hạng B1
1/10/10
59
0
0
Tôi cũng thích vị trí này, nhưng có lẽ đợi đến khi giao nhà mới mua rồi ở luôn. Còn giờ thì mong các bác lái vững tay chèo, tới lúc đó tui ôm boom cho.

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
vankhanhktpn nói:
thang real nói:
sa mac nói:

Ặc, em ôm 1 cái ,cũng đang sợ như thế đây.Mới đặt cọc sang lại thì 33-34 ,đóng 2 lần tiền rồi cũng vẫn 33-34 ,chắc đóng lần 3 thì còn 31-32 ,hehe.

Đúng rùi, em hỏi thì tụi sale nói giá khoảng 1k7, em cứ suy ra là 34 chai, thế mà có bác lại kêu là 2k rùi, làm em hơi nhột chí....

Status
Không mở trả lời sau này.